Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wako unaitajika.....

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by nichangie, Jan 8, 2012.

  1. n

    nichangie Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''
     
  2. herrypeter1

    herrypeter1 JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 17, 2009
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    pole sana nafikiri hii ni kazi ya serikali katika kusaidi watu kama awa kwa kutoa elimu ya juu bure, ila tuombe mora nitakupunguzia elfu ishirini japo aitosaidia
     
  3. mwachewangu

    mwachewangu Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    pole sanaaa, kuna baazi ya watu nawajua wanasoma nchini under japan embassy, so nitawauliza ili nipate kujua huo ndo msaada wangu kwako, nimejaribu iyo namba upatikani
     
  4. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo hiyo ID umeianzisha leo maalumu kwa shughuli hiyo?
    Ni'PM Jina lako halisi na details zakutosha ilinijue nikusaidiaje mdogo wangu.
     
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    nilichopenda hapa sio huo msaada utakaotoa ila huwa Moyo wa kuwa Tayari kusaidia!!
     
  6. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewe ni ke au me?
     
  7. n

    nichangie Member

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi me, NDIBALEMA i will
     
  8. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    unataka kufahamu gender yake ili iweje?
     
Loading...