Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wako unahitajika...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, Jul 31, 2010.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Utamsaidiaje huyu binti?...



    NIACHANE NA HUYU MZUNGU?

    Naomba wadau wanisaidie kwa ushauri,
    Mimi ni msichana mwenye umri wa miaka 24, kuna mzungu alitokea kunipenda na tukawa tunawasiliana kwa internet tu kwani yupo mbali na mimi, urafiki wetu umekuwa ni wa muda mrefu, kiasi kwamba tumetokea kuzoeana sana na kuambizana kila kitu, ahadi ni nyingi alikuwa ameziweka kwangu ikiwemo ahadi ya kunioa, ni mtu wa kusafiri mara kwa mara na ikitokea amepata safari yoyote ya Africa huwa ananitumia Ticket namfuata.

    Tatizo langu ni kwamba kila tunapoonana hapendi kuongelea swala lolote la ndoa na pia sijawahi kumwomba hata hela na huwa ananipa kiasi ambacho hakikidhi hata mahitaji yangu ya siku, nimekuwa naumia mwenyewerohoni nikiamini ladba ananipima ajue mimi ni mtu wa aina gani.
    Niliporudi TZ last week nikapata tatizo ikabidi nimwombe some amount ili niweze kusolve tatizo langu, nilipomtumia email hakunijibu, na tangu siku hiyo hanipigii simu wala haniandikii tena email kama mwanzo.

    Wadau wote naomba ushauri wenu.


    [​IMG]
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    Hurt me with the TRUTH...But don't comfort me with a LIE!
     
  3. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #3
    Jul 31, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Tulia, kama anakupenda kweli atakutafuta
     
  4. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #4
    Jul 31, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    I like the quote. ni kweli, ingawa wengi hatupendi hilo
     
  5. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huu ni mziki kutoka moyoni ama unakonga nyoyo?
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Jul 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    huu ni mziki mnene
     
  7. K

    Kituko JF-Expert Member

    #7
    Jul 31, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Boflo likizo imeisha, naona umerudi tena, sasa huyo anteomba ushauri ni wewe ama ni mtu mwingine?
     
  8. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #8
    Jul 31, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwa hiyo unakonga nyoyo....
     
  9. GAMBLER

    GAMBLER JF-Expert Member

    #9
    Jul 31, 2010
    Joined: Nov 22, 2009
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ......
     
  10. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #10
    Jul 31, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mnh...
     
  11. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #11
    Jul 31, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    sio mimi....hujaacha tu vituko vyako....niko jamvini siku zote, siwezi kubanduka sema nilisusa tu kumwaga mtama
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Jul 31, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    kwa nini jamani....au tulikuuzi?
     
  13. A

    Audax JF-Expert Member

    #13
    Jul 31, 2010
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwanza kama mmekuwa marafiki mda mrefu haman haja ya kujua wewe unahitaji nini na kama ni suala la ndoa inabidi kwa kipindi hiki chote uwe umeshamuuliza ana mpango gani na wewe. Ikitokea kama hatakujibu tena ujue alikuwa hana nia ya maisha ya baadae kama wewe ulivyodhani-La kufanya wewe weka mda maalum wa yeye kukukumbuka na kukusaidia. Na asipokujibu tulia kwanza muombe mungu na naamini atakufungulia yule aliye wako.Lazima uwe na maamuzi mazuri,ukishaamua kuachana naye ukapata mwingine-cyo arudi tena kukuharibia relashionship yako. Kumbuka sala ni msingi wa kutatua matatizo yote. Note: Kama mtu anakupenda naamini c mpaka umuombe hela,la hasha lazima ana wajibu wa kujua unahitaji nini kama mchmba,girlfiriend au mke. Ni hayo.
     
  14. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #14
    Jul 31, 2010
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wewe ndio uliniudhi Preta...wakati nachat na wewe...ulikataa kunipa contact yako na namba ya simu
     
  15. M

    Mutu JF-Expert Member

    #15
    Jul 31, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wewe unampenda?
     
  16. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #16
    Jul 31, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    GAMBLER na Boflo semeni suuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu niseme hapa..:smilez:
     
  17. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #17
    Jul 31, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Tatizo la hawa wadada wanaokuwa na uhusiano na wanaume wa kizungu wanadhani wote ni matajiri. Wengi wao hasa wale wanaokuja Afrika ni watu wa hali ya chini kwao na ndio maana wanakubali kuja kuumwa na mbu!! Wasichana wanadanganyana kwa kuoneshana picha za nyumba na magari ya kifahari huko waliko; hayo magari ni ya kukodisha na nyumba za kupanga sio mali zao kama wanavyotaka nyie muamini. If anything hao wenzenu walioolewa na wazungu wanatumika kama makuwadi kuwatafutia wanaume wa kizungu wanawake na wao hulipwa commission kwa kuwauza nyie!! Msione ajabu habari ndio hiyo; mnakuwa malaya lakini wa hali ya juu[ high priced prostitutes]. Huyo mwanaume hana lolote anataka kukutumia tu na usipoangalia atakupeleka kubaya; achana nae tafuta kibarua cha maana nyumbani hata kama ni kupika vitumbua utaheshimika na kuepuka maradhi.
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Aug 1, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    jamani jamani....basi am soree......:kiss:
     
  19. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #19
    Aug 1, 2010
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...hehehe, waingereza mchezo! wabahili kama nini hao. Funzo kwa kina dada wote wanaowashobokea wanaume wa kiingereza. Aheri ya wa Scottish au Welsh. Hawa waingereza wa England kuanzia Cab, vinywaji Pub nk kila mtu anajilipia hata kama ni mtu na g'friend wake.
    Bisha sasa kama huyu mwanaume sio mdhungu wa England!
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Aug 1, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    watawashinda wafaransa kweli?......
     
Loading...