Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wako unahitajika hapa

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Crashwise, Apr 23, 2009.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Apr 23, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nina website sasa kuna mteja kaniambia tangu jana kwamba website haionekani... lkn mimi hapa tz naipata nini inaweza kuwa tatizo na ni fanya je?

    msaana wenu ni mhimu sana kwangu
     
  2. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2009
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,597
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Tuwekee anuani ya website yako hapa tujue pa kuanzia kutatua tatizo.
     
  3. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #3
    Apr 23, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,209
    Trophy Points: 280
    duuh..ebwanaeeeee...kwani hiyo website ume-design wewe?...kama wewe unaiona jamaa haioni...may be ni blind/kipofu...then hili sio tatizo lako..ni lake...lete hiyo website tuione sie wadau then tutakushauri...au kama wewe sio uliyeidesign mtafute aliyedesign na aseme webhosts wake ni kina nani tujue pa kuanzia......ni mawazo tu mzee
     
  4. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hiyo site umesha publishe kwenye mtandao kwako lazima ionekane si iko locally kwenye computer yako unaweza kuiaccess tu

    ndugu unatakiwa uwe na domain na host ndio uweze kuplod hiyo site yako katika mtandao ndio mtu anaweza kuona

    sasa kama umefanya yote hiyo inawezekana site hiyo ina contents ambazo ni makosa kwenye baadhi ya nchi kama uchina au sehemu za uarabuni
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
  6. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #6
    Apr 23, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hii hapa: sedadventures.com
     
  7. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #7
    Apr 23, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    jamani wana jf nasubilia msaada kutoka kwenu...
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hakuna wataalam hapa...? bona kimya
     
  9. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Umeiweka lini hiyo website? Kama ni mpya kabisa basi nameserver huwa inaweza kuchua a couple of hours ku-propagate kwenye domain servers zote.

    Pia inaweza ikawa kitu cha kipumbavu, labda jamaa mtandao wake mbovu, anaweza kucheki site zengine?

    Mimi naiona no problem.
     
  10. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2009
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,597
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280

    Ndg Crasswise,
    Tovuti hiyo inapatikana.
    Nimeifungua kwa Internet Explorer na Mozilla na inafunguka bila wasiwasi.
    Angalia document niliyoiambatanisha na ujumbe huu.
     

    Attached Files:

  11. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Amesema ni uchina je wewe uko uchina @idimi ??
     
  12. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2009
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,597
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    Hapana, mie nipo Bulyanhulu.
    Swali lake lilikuwa general sana pale mwanzo, hakutaja eneo.
     
  13. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Mbona hii wesite haina tatizo? Au ulitaka kuitangaza kupitia ndani ya JF?
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kama ni kutangaza kupitia Jamii natanga angalia kwenye Home Page...Tatizo langu ni kwamba haipatikani China, sasa wewe huko unakoipata ni nchi gani au unanituhumu tu...lkn mimi nataka ufumbuzi wa tatizo langu....
     
  15. M

    Msindima JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Shemeji umerudi? Jana niliambiwa umesafiri.
     
  16. M

    Msindima JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    The farmer jamaa ameomba msaada hakukuwa na sababu ya kuanza kumwambia kuwa alitaka kuitangaza,namfahamu Crashwise muda mrefu si mtu wa kupenda sifa na ujiko,na pia tuwe tunawasaidia wenzetu pale wanapohitaji msaada na sio kuanza maneno ya kejeli
     
  17. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Sasa kamanda ungetupa data zote tangu mwanzo ingekua fresh zaidi, mimi niko bongo site naiona, tupe error anayopata huyo jamaa wa china.

    China kuna heavy filtering ya websites so labda haijaruhusiwa bado, sijui wanatumia utaratibu gani china, au kama ni site mpya labda haijaingia kwenye DNS server za china bado, au labda host wako yuko blocked kabisa china.
     
  18. G

    GarageRules Member

    #18
    Apr 24, 2009
    Joined: Aug 8, 2008
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalia uwezekanano wa kununua static IP, itakugharimu $3.00 per month. hii ni suruhisho kwa matatizo yanayojitokeza mara kwa mara kwa web za kuchangia.
     
  19. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    kweli hii ni JF sikujua kama website inapaswa kuwa na static IP daaaaaaa kumbe ni mhimu kivile,Asante kwa ushauri wako je siwe kupata utatuzi wa tatizo hili kwanza wakati nafanya process tha kulipia static IP....
     
  20. M

    Mtu wa Kawaida JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2009
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 201
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu nimeweza kuifungua hii web site yako hapa UK bila shida, nadhani kwa China kuna taratibu za uzithibiti wa mifumo ya mawasiliano.
     
Loading...