Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wako una hitajika

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Crashwise, Aug 17, 2011.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Nina mpaka wa kutuma newsletter kwa wateja wangu zaidi ya 6000 tatizo ni software sahihi ya kutumia kuwatumia nimejaribu kutumia outlook 2003 zimeenda kwa wateja wanne tu sijaelewa tatizo....je nini ushauri wako
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Waungwana bado nasubiri msaada wenu...
     
  3. HT

    HT JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inawezekana kutengeneza software inayotuma Emails lakini tatizo ukituma mail nyingi kama hizo itaonekana unafanya spamming na unaweza kuwa blocked na ISP. Kama bado unataka kutumia Outlook (Na assume unatumia exchange server) tengeneza group Email na uwe unaituma ktk hiyo group Email
    How To Send Personalized Mass Emails in Outlook
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Aug 18, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu asante sana kwa link uliyoniwekea ngoja niifanyie kazi lakini inaonekana ndicho ninachokitaka....
     
  5. VeniGan

    VeniGan Senior Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    jaribu pia thunderbird iko poa
     
  6. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
  7. HT

    HT JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    unaweza set program ambayo itatuma email kwa interval, let say 30 kwa kila saa moja kwa masaa 24 ni mail 720 na kwa siku kumi ni mail 7200. Unaweza ku adjust mail per hour na mambo yakawa shwari.
    Tafuta wataalam, wape ulaji wafanye hii kitu :)
     
  8. m

    mja JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...