Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wako ni muhimu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by jov, Oct 9, 2012.

  1. jov

    jov Senior Member

    #1
    Oct 9, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    samahani wana jukwaa naombeni kwa ambaye ana zille program za ku unlock modem aniattachie na naomba tena anipe walau hatua za kufuata ila niweze kuunlock modem yangu ili niwe na uhuru zaidi wa kuitumia.NITASHUKURU
     
  2. Fatma Bawazir

    Fatma Bawazir JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 500
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35


    Dah kaziii kwelikweli kwahiyo unahitaji program zote za ku unlock mordem
     
  3. jov

    jov Senior Member

    #3
    Oct 10, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yaaaah kama unazo waweza nisaidia
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Kama umemwelewa fatma hapo ni kuwa modem zinatofautiana na hata program zake pia hivyo si rahisi wewe kupata kila kitu ila kama unataka kufanyia kwa biashara weka wazi na ikiwa tofauti na hapo weka model ya modem yako hapa
     
  5. THE ONETATUS

    THE ONETATUS Member

    #5
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 2, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumia join air itakusaidia utatumia line yoyote.... samahani kama nipo kinyume na swali.
     
  6. jov

    jov Senior Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ahsanteni wote ila model yake ni e173 serial nambba nitawapa badae npo mbali nayo.ila mbona join air inanigomea au tatizo linakuwa wapi
     
  7. N

    Nyasiro Verified User

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    JoinAir ni spesho kwa modem za ZTE. Tafuta software inaitwa Dc-unlocker. Ina unlock modem za aina nyingi. Maelezo ya ku-unlock utayapata humu jaribu kupitia post za nyuma.
     
  8. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,010
    Likes Received: 2,832
    Trophy Points: 280
    Zipo e173 za aina tatu (tigo, voda na airtel ) yako ni ipi
     
  9. jov

    jov Senior Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yangu airtel ila asanteeen sana kwa huo msaaada
     
Loading...