Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wako mdau

Discussion in 'JF Doctor' started by Luthar, Oct 12, 2012.

  1. L

    Luthar JF-Expert Member

    #1
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Habari za majukumu nimatumaini yangu mu wazima naomaeni kujuzwa jambo kwa mwenye hekima anijibu hivi ukitaka kumjua mwenzi wako kama anaujauzito utajuaje nilikutana naye kimwili tangu tarehe 19,9.2012 embu nijuzeni wataalamu ila mpaka sasa akuna dalili yeyote
     
  2. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #2
    Oct 12, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    kakwambia haja enda hedhi ya mwezi wa tisa?
     
  3. L

    Luthar JF-Expert Member

    #3
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Anasema ya mwisho ilikuwa tarehe 12.8.2012
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Oct 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Kashanasa huyu miezi miwili hajaenda The Moon,vp anasikia kifuchefuche? Analalalala?
     
  5. L

    Luthar JF-Expert Member

    #5
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mwezi ni wa tisa tarehe 12 Samahani nilikosea tarehe na kuhusu hakuna dalili yeyote
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Oct 12, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    hebu andika kiufasaha :
    - tarehe yake ya mwisho ya kuingia mwezini ni lini
    - ulikutana nae lini
    -mzunguko wake una siku ngapi
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    hawezi kuwa na mimba....kama siku ya mwisho ilikuwa tar 12 na mkakutana tar 19.....hakuna mimba hapo.......leta circle yake hapa tukudadavulie......
     
  8. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #8
    Oct 12, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kwa nini msiende kupima?
     
  9. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #9
    Oct 12, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,828
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    Mi naomba nikuchagulie jina.. tehheh
     
  10. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #10
    Oct 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Dogo ameshachanganyikiwa anajua mtu kanasa... Dogo andaa hela ya nepi, majukumu hayo yanagonga hodi...

    Naogopa kukwambua ukweli as utachanganyikiwa so acha nikudanganye tu hajanasa bado
     
  11. L

    Luthar JF-Expert Member

    #11
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    tarehe ya mwisho kuona hethi ni 12 mwezi wa tisa na anasema huwa anaonaga tarehe hizi
     
  12. L

    Luthar JF-Expert Member

    #12
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    ndiyo mwana fa tumwite nani?
     
  13. L

    Luthar JF-Expert Member

    #13
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    hakuna dalili yeyote mkuu
     
  14. L

    Luthar JF-Expert Member

    #14
    Oct 12, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    baada ya wiki mbili nilienda kupima mkojo kukawa hakuna kitu
     
  15. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #15
    Oct 12, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Kulingana na jibu hilo hapo juu maana yake ni kwamba mkeo au hawarayo au demu wako nina wasiwasi huenda akawa na mimba au lah..

    Aliona hedhi : 12 - 9 - 2012
    Urimrenga mama bhoke: 19 - 9 - 2012
    Leo ni : 12 - 10 - 2012

    1. Naomba unieleze mkeo huwa ana mzunguko wa siku ngapi?
    2. Kabla haujamrenga mama bhoke(mkeo), je mkeo alikuwa katoka safari au kutumia vidonge vya kuzuia mimba?
    3. Kwa nini usimshauri mwenzio apime mkojo?
     
Loading...