Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wako kwa huyu mdada tafadhali

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mlimazunzu, Feb 3, 2011.

  1. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawasalimu tena kwa mara ya pili wakubwa shikamooni wadogo habari zenu.

    Wakubwa naombeni msaada wenu wa mawazo,kuna mdada rafiki yangu na jirani yangu pia mumewe yuko nje ya nchi mie sikujua kumbe ana mwanaume anacheat nae,na ktk uhusiano wao mdada amepata mimba anataka aitoe ili kunusuru ndoa yake,alipomshirikisha jamaa anaecheat nae kuwa waitoe hy mimba jamaa kamjia juu sana na kumwambia hakuna kutoa na wala hajawahi kufanya hivyo! Ajabu sasa jamaa nae ana mke na watoto wanne!kwa sasa jamaa amesitisha mawasiliano yote ya simu na email hadi facebook kablock kisa hataki mimba itolewe,huyu mdada kachanganyikiwa alifanya siri lkn juzi kati hapa ilibidi anishirikishe kutaka ushauri,naombeni mawazo yenu juu ya huu utata wa hawa wenye ndoa.


     
  2. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mhhh patamu hapo!!!sasa jamani hata kutumia kinga walishindwa?? halafu hilo jamaa ni mume wa mtu lina watoto tayari halafu linang'ang'ania mimba aliyompa mke wa mtu!? i knw it is immoral to abort na nisingependa mdada afikie uamuzi huo unless it is doctor's recomendation..! anyway sometimes doing the wrong thing might be the right decision...,kwanza amecheat mume wake pili amepata mimba so yeye ndio mwenye uamuzi sasa abaki na mimba na ndoa yake ife while ndoa ya jamaa ianaendelea kusustain,au atoe mimba amkasirishe jamaa cheater but aokoe ndoa yake..,hizi tamaa za miili zinapofikia mahala mtu unashindwa hata kujiprotect!!!
     
  3. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    sasa huu ni ushauri wa ajabu.kumbukeni moral status ya mimba.mtoto tayari ni memba wa specie yetu.pia doctor ku councel abortion ni kinyume na hippocratic oath na viapo na maadili yake.kazi yake ni kutibu tu siyo kuua.
    Halafu anaweza kufa akitoa hiyo mimba,au asizae tena.pia aweza kuua mwanae na bado ikajulikana kwa huyo mume mtarajiwa,akakosa mtoto,na mume na akaharibika kizazi. Huo ni msalaba dada aubebe.azae mwanaye.hawezi kuficha baya kwa kuendelea kufanya baya.
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Ina umri gani hiyo mimba mkuu?
     
  5. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    two wrongs never make one wright
     
  6. P

    Paul S.S Verified User

    #6
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    some times it can be depending on situation
     
  7. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwezi mmoja na nusu
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    OMG!!!! Etiiiiii? Uwiiiiiiiiii

    Will be back let me think twice dah hizi situation nyingine ngumu oooo la la la la kama copy and paste
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160

    Unataka kushirikiana nae kutoa au???
     
  10. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu dada aangalie anataka ndoa yake au mtoto
     
  11. LD

    LD JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani jamani, mambo mengine haya hata kushauri sijui unashauri nini jamani. Daaaaaa ngoja kwnza.
     
  12. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #12
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sema chochote unachofikiri
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    My dear kipi bora mtoto au ndoa zote mbili?
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160

    Mie mwenyewe hoi
     
  15. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    vyote ni bora ndoa yake ni muhimu na mtoto wanasema kitanda hakizai haramu!angalie tu anataka kipi zaidi
     
  16. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Eti eehh???
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Honestly nachoweza kusema the dirty game that they were playing has now come to an end, siafiki mwanamke kutoa mimba the damage has been done so she has to get ready to face the other side of his husband including huyo mwanaume wa mtu, kuna vitu vingine ushauri uko nje haina haja ya kutoa ushauri nikikutana na huyu mwanamke nitamuuliza swali moja tu "When you were doing it what did you expect? So she has to deal with it yeye na huyo mwanaume wa mtu they will have to learn from their mistakes
     
  18. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Unaweza kuwasaidia ku-rethink
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Phewww!!!!!!!
     
  20. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #20
    Feb 3, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    finest hapo juu umemaliza,,,
     
Loading...