Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wako juu ya tatizo hili la kisaikolojia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbushuu, Nov 2, 2011.

  1. Mbushuu

    Mbushuu JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 701
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 80
    Habar wana mmu,kwanza poleni na majukumu ya kila siku ya kujiongezea kipato.Nna tatizo ambalo linanisumbua kwa mda mrefu sasa,tatizo hili limeanza mara baada ya kuachana na mpenzi wangu wa zamani,issue iko ivi; Niliwah kuwa na msichana ambaye tuldumu kwenye mahusiano kwa miaka minne<4>,kwa sababu zisizo zuilika tukaachana (alinisaliti).Tatizo likaanzia hapa,nna miaka miwili toka niachane na huyo ex gal wangu,ila sasa kila msichana nnayetaka kuanzsha mahusiano naye naishia kukata tamaa.Mwanzo huwa naanza vizur 2 kwa kujiweka karibu na msichana husika kwa kumtoa lunch,kuchat nae mara kwa mara etc.Tatizo nikianza kujipanga kwa kumtongoza naishia kughaili hasa pale nnapomuomba tuonane kwa mazungumzo na yeye kunizungusha zungusha kwa kutoa sababu zisizo za msingi,
    nnapompigia simu na yy kutopokea au nikimtext kutojbu sms zangu.Pindi yanapotokea haya huwa naghaili kabisa kumfatilia msichana husika,imeshantokea kwa wasichana zaidi ya wanne.Naombeni msaada wenu wana jamvi ili niweze ondokana na hili tatizo na mm nimpate wangu wa maisha.
     
  2. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    .. Possibly post traumatic disorder...? yaani bado uko very negative (hasira, chuki, kinyongo .nk) na kusalitiwa na msichana wako mliyeachana.. Hakisha kuondoa hizo hisia hasi moyoni kwako kwa kumsamehe kwa dhati kabisa ..with total full impact ... all will be ok!!
     
  3. Mbushuu

    Mbushuu JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 701
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 80
    Ni kweli azimio jipya,huwa nna chuki sana pamoja na hasira juu ya hawa viumbe lakn ex gf wng nmemsamehe na kumsahau kabsaa sasa sijui nifanyeje kuondokana na hili tatizo yan imefikia kipindi nmekata tamaa na mapenzi
     
  4. talentboy

    talentboy JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 1,086
    Likes Received: 463
    Trophy Points: 180
    Duh!mi nlidhani nipo peke yang mwenye tatizo km hili kumbe tupo wengi!wadau toeni michango ya kutosha ili tufaidike sote!
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Jipe muda zaidi kabala hujaanzisha mahusiano............................wenyewe wanasema fanya soul searching! nafsi yako haiko tayari; bado una makovu ya maumivu so unahitaji kujipumzisha at least kwa sasa jitahidi kuw an urafiki wa kawaida nao uwe kwa kiasi ili kusijengeke ukaribu.
     
  6. Mbushuu

    Mbushuu JF-Expert Member

    #6
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 701
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 80
    2b honest,nafsi yang inahtaj kuwa na m2 cz huwa naumia xana nnapowaona wapendanao wakiwa pamoja
     
  7. Mbushuu

    Mbushuu JF-Expert Member

    #7
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 701
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 80
    Hili tatzo linatesa xana linaondoa ma2maini ya kupenda
     
  8. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #8
    Nov 2, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Bailisha jina. Neno Mbushuu lina mkosi sana, hutafanikiwa katika maisha ya mapenzi...
     
  9. Mbushuu

    Mbushuu JF-Expert Member

    #9
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 701
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 80
    Duh!kumbe majina yana husika xana kwenye mapenzi eh!?vip jina lako na mahusiano,linasadifu yaliyomo?
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Nov 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,578
    Trophy Points: 280
    usitafute msichana kwa kum 'replace'
    huyo wako wa zamani..
    tafuta 'mbuzi wa alalbadiri' kwanza lol
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Kha!
    Ngoja apate mbuzi pori,albadiri itadunda!
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,149
    Likes Received: 14,578
    Trophy Points: 280
    hukutakiwa kusoma hii lol
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,255
    Trophy Points: 280
    Macho hayana pazia! Uzuri wangu mie kondoo,sifai kwa albadiri wala kafara!
     
  14. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #14
    Nov 3, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unataka girlfriend wa nini? labda tuanze hapo. Maana kama unataka girlfriend just because hauna, basi ndio maana hufanyi juhudi za kuhakikisha unapata. Siku utakutana na yule anae kusisimua na unamtaka kweli, utaona mwenyewe unamngangania, bila kuambiwa how to do it!
     
  15. C

    Coolbaby Senior Member

    #15
    Nov 3, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwambie huyo
     
  16. Mbushuu

    Mbushuu JF-Expert Member

    #16
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 701
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 80
    Wat i suposd 2do ni kukomaa bt huwa nakata tamaa mapema xana nikzan labda ntaumia tena
     
  17. Mbushuu

    Mbushuu JF-Expert Member

    #17
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 701
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 80
    Kaka magonjwa mengi
     
  18. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #18
    Nov 3, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    jifunze kusamehe na kusahau. inaonekana ulimpenda sana aliyekutenda, mfute akilini mwako. jipe moyo kuwa bila yeye maisha lazima yaendelee, hakuwa wako.
     
  19. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #19
    Nov 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Na detect desperation kwenye hili na hasara yake ni kuangukia pabaya zaidi kabla mwanzo; my son anajifunza lugha ya mkoloni kaniuliza leo asubuhi "be careful maana yake nini?"....................this is your life we are discussing here, next time you may not be so lucky! Chunga sana!
     
  20. florence

    florence JF-Expert Member

    #20
    Nov 3, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    pole sana. ni PM nikuliwaze
     
Loading...