Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wakisheria asap plz!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Ina Hu, Jun 14, 2012.

  1. Ina Hu

    Ina Hu Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    Wanajaamii ninaomba msaada wa haraka wa kisheria ili niweze kumsaidia ndugu yangu wa karibu anayefanya kazi na kampuni ya kigeni.

    Kwa ufupi ndugu yangu amefanya kazi tangu mwezi wa 10 mwaka 2009 hadi sasa hivi.

    Lakini siku chache zilizopita aliitwa na bosi wake na kupewa taarifa kuwa kazi yake na kampuni hiyo itasitishwa soon, na akapewa muda ajaribu kuangalia atafanya nini baada ya kuachishwa kazi yake na anafikiria nini kuhusu uamuzi huo wa kampuni.

    Mimi siko fit juu ya hili ninaomba tumsaidie huyu mtu apate maslahi yake kisheria. Alikuwa analipwa mshahara mzuri tu ki tz maana alianza na usd 1200 na baada ya mwaka kama na nusu akawa analipwa usd 1500 kwa mwezi hada sasa hivi.

    Wana jf ninaomba mchanganuo mzuri wa maslahi yake hata kwa lugha ya kingereza haina shida, mchango wenu jamani.
     
  2. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mimi si mwanasheria ila najuw watakuja kukujibu wanasheria ....

    Jamani kijana wangu ninasikitika kwamba kijana wetu anaelekea kuipoteza hii kazi nzuri hivi?
    Jamani kawauliza ana makosa gani au alishindwa kufanya kazi za wtu vizuri mpaka inapelekea kuitwa na kuarifiwa kuachishwa kazi nzuri hivyo?

    Naomba tuendelee kmuombea kwa mungu pengine boss atabadilisha uamuzi wake?
    Ninaamini mujiza waweza tendeka. Je aliwahi kumuomba waongee tena na kuuliza nini hasa shida ili ikiwezekana ajirekebishe na amsamehe aendlee na kazi?

    Naomba ajaribu tena kurudi kwa Boss
    Nitampelekea maombi yake ninapokwenda BIAFRA kwa mkutano wa Injili "MWAYACHUNGUZA MAANDIKO",uanoendelea na mwisho ni Jumamosi. Mwambie aombe na kisha amuone tena Boss wake.

    Nawe barikiwa unayemuonea uchungu nduguyo
    Amina
     
  3. Ina Hu

    Ina Hu Member

    #3
    Jun 14, 2012
    Joined: Apr 13, 2012
    Messages: 45
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 15
    hakuna tatizo na bosi wake isipokuwa project yao inaenda mwishoni, kwahiyo mkuu wake amemuita mapema na kumpa mjumbe huo
     
  4. A

    ARDEAN Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Mwongozo mzuri kuhusu suala lako utapatikana baada ya kuwa na facts za ajira yenyewe. Facts hizo zinakuwa zimebainishwa na mkataba wa ajira. Hivyo, ni muhimu kwanza kujua mkataba wajira yake ni wa aina gani na msingi wa makubaliano kati ya mwajiri na wajiriwa ulikuwa ni nini?

    Kwa msaada wa zaidi wasiliana nasi kupitia Ardean Attorneys au waweza kutuandikia kupitia info@ardeanattorneys.co.tz.
     
  5. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160



    Aise!!!!!!!!!!
     
Loading...