Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wajamenii

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by gplus, Jan 11, 2012.

  1. gplus

    gplus Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mim ni mvulana wa 28 yrs,niko na girl friend wangu miaka 2 Sasa,mda wote huu tumekuwa tukipendana bila ya matatizo,lakin hivi miezi miwili iliyopita yaan amebadilka mno,sometime mpaka nashindwa kuamin ni yule nayemjua au mwengine,mpaka nimekuwa simwamini tena kutokana ta vitabia vya hapa na pale,mfano zaman alikuwa sana muwazi kwangu lakin sasaiv hafanyi tena hivyo(especial kwenye sim yake alikuwa free nayo lakin sasaiv hayuko hivyo mfano msg ikiingia hushtuka sana tukiwa pamoja)imagine ameanza kwenda na sim yake bafuni kuoga nayo na vitu vingine vingi tu,sasa kuna siku msg ikaingia nikamuomba niingalie akanipa kuichek ile msg ilikuwa ya utata kidogo sema sikutaka kumuonyesha kama sijaipenda ile msg,lakin baadaye nikaichukua ile namba kwa kuifanyia kaz baadaye,baada ya siku mbili nilipiga ile namba kupokea alikuwa mwanamke ambaye rafik yake lakin sikuongea nilipiga tu kusikiliza saut.tunakaa pamoja hiyo siku kesho yake nilichelewa kurud kutoka kazini nikamkuka amenuninunia siku inayofuata akatumia akaondoka kwenda kwake na kuniambia amenikasirikia ni kimuuliza kwanin hataki kuniambia sababu gan yaan kakasika sasa niko nia panda sijui achokairika mpaka sasaiv ni kuchelewa kwangu kutoka kazin au je ikiwa kama kagundua kama nilimzunguka kwa kuchukuwa ile namba na kuipiga itakuwaje na nitajitetea vip?na ikiwa bado nipo kwenye uchunguzi kwanin amebadilika siku izi?na bado sijapata ukweli?maana nilipiga na namba ambayo siitumii sana,na sikuongea niliskilza sauti tu.sasa naona kama nilipata bahatimbaya kwenye uchunguzi wangu.jaman naombeni msaada wenu nitajiteteaje ili asifikirie kama nilimzunguka kuchukuwa ile namba kwa ajili ya uchunguzi wangu?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,121
    Trophy Points: 280
    je yeye huchukua simu yako?
    husoma message zako?
    je wewe ni muwazi kwake?

    na je umezungumza nae kuhusu mabadiliko ya tabia aliyoyaonyesha?
    sidhani kama kuchukua namba ni kosa kuuuubwa mpaka uombe ushauri, akikuuliza si umwambie ukweli kuwa kabadilika na ile msg alivyotumiwa hukuipenda ukaamua kuchunguza?
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,797
    Likes Received: 2,200
    Trophy Points: 280
    nimejaribu kulinganisha umri wako na uzi wenyewe nimekosa jibu....well kukushauri....usipende sana kuchunguza simu za watu....hasa mpenzi....
     
  4. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    mulika mwizi hapo
     
  5. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,172
    Likes Received: 739
    Trophy Points: 280
    mtu mzima hachungwi.... inaonekana miaka 2 yote unaimba wimbo 1........inaonekana kuna mdau kaja na album imesheheni nyimbo za ndoa........ushauri wangu wa kisayansi tafuta UPT labda mnuno ni wa bao!!!!!!!!
     
  6. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wewe tuliza wenge hapo kaa kimya, jifanye hata hujui kama amekasirika usije ukajikamatisha buree halafu ukashindwa kuendelea na u FBI by the way huo ni muda muafaka na wewe kuanza kufikiria kutafuta maeneo mengine ya uwekezaji maana nahisi mahusiano yenu hayatafika mbali.
     
  7. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna harakati zozote za ndoa mlizoanza? Yaani kumtambulisha kwa wazazi, n.k. Labda anaona unamzingua, miaka miwili ya ugirlfriend naona ni mingi. Labda muwe bado mnasoma.
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    shtuka! piga chini fastaaa!!!
     
  9. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    si kweli unampotosha mwenzio,mimi nina mfano hai,mambo haya ya kujifanya yuko mbali na simu ya girlfriend wake alijikuta anaalikwa kwenye sendoff,mwingine mke,jamaa akirudi hana mda na simu ya mkewe matokeo yake mke anakidumu chake,so kama alikuwa ni mfuatiliaji mzuri wa simu ya mkewe wasingeachana angezibiti pale pale mwanzoni hivyo kuchunguza muhimu sana kama unampenda
     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    dogo punguza wivu...ukiwacha wivu mambo yako yatakuwa super.
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Tunda lako limekuwa tundi
     
  12. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #12
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mulize kwanini amebadilika,au wewe mwenyewe yeye angekufanyia hayo ungefurahia? kaka usimchunguze kuku sana atakushinda kula.
     
  13. gplus

    gplus Member

    #13
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeah yeye huchukua simu yangu,na nilishawahi kumwambia siku hizi mbona amebadilika akasema si kweli hivyo ni mim ninavyomuona lakina yeye anasema yuko sawa lakin kuna kila ushaid kuwa amebadilika mzee!!!!
     
  14. gplus

    gplus Member

    #14
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una maanisha nin unaposema mnuno ni wa bao mzee?
     
  15. gplus

    gplus Member

    #15
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo mzee kama je amegundua nilikuwa namfanyia UFBI si ndio atakuwa makin zaidi?
     
  16. gplus

    gplus Member

    #16
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hamna bado hatujaanza hizo pilika za ndoa sema tushatambulishana kwa wazazi
     
  17. gplus

    gplus Member

    #17
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilimuuliza lakin akaniambia eti mim ndivyo navyoona lakin yeye anajiona yuko sawa tu,wakati kuna ushaid wa kila namna kama amebadilika
     
  18. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #18
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Si dhani km atagundua km unamfanyia U-FBI kama ulitumia namba tofauti, na km atakuwa amehisi hivyo kataa kwa namna yoyote. Kwa sababu atapata kisingizio cha kusema umeanza kutomwamini jambo ambalo litakuwa humu zaidi.
     
  19. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #19
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,839
    Likes Received: 2,006
    Trophy Points: 280
    ​mkuu kusoma hujui hata picha tu???????????????
     
  20. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Soma alama za nyakati ndg. Unazidiwa nguvu mazee
     
Loading...