Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wajameni!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ldd, Nov 14, 2011.

  1. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Me nmeoa nko na mke wa watto 3, lakini kuna demu anaishi jirani cc, chakushangaza uyo demu kila asbh cku za kz akawa anatym on the way, ikawa ni km kawaida jiran yangu nkawa nnam-pick almost miez sita iv, akaanza niambia shem mshamba,mbona umezubaa sana?

    Mara nkajikuta nmemsalita ma wife nkaanza mega kistyle! mwz iliyopta ilibidi niende likizo niweze kumkwepa -maana mida yake ni asbh na jion-so likizo imeisha tar 12-11. Na leo wakati naenda job nkamkuta njian, km jiran nkampa sapoti km kawa,akafika anaposh?

    Nimetoka lkzo anasema nmemtesa kwa muda mrefu sana kmapenz yaan mwez 1, na anasema n mjamzto wa miez 2 na mm nlikua nakula na magwanda! nmejariau kumwelewesha naona hanielewi na amesisitiza lazma ntoe ma2mizi vngnevyo atalipiza kisasi kwa wife!

    Nisaidien coz ma head z still loading....and networt smtym not available at all...
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,237
    Trophy Points: 280
    jf is not boring lol
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,766
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    tulizana kijana...kama wewe ulikuwa waenda na magwand basi usiwe na hofu....mwambie haitoki centi mpaka mtoto ajulikane kuwa ni wakwako....tunaenda kwenye dna test shenz type!!!!!
     
  4. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    cjakusoma bos, huo ndo ushauri?
     
  5. ldd

    ldd JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 786
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Thax mzabzab,
     
  6. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #6
    Nov 14, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama wewe ulikuwa unakula na maganda unakuwa na wasiwasi gani,asikuzingue wala nini,cha muhmu mkwepe na usiwe naye karibu sana kama mwanzo,kuhusu hela ya matumizi mpe bt usimwambie niyamatumizi bali ni ya kwake tu.
     
  7. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #7
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Wacha kwanza tuwekane sawa,leo umempa sapoti kama small house na sio jrani tena!Tukubaliane kwa hilo kwanza.Inawezekana kuna elements za ulegelege ulizionyesha mwanzo,na ndizo zinazompa nguva ya kutaka akulazimishe ukubali kwamba ulimpa bendi wakati anauhakika kwamba si kweli kwa maana mlikuwa mnatumia zana.Kifupi anakuchukulia wewe kama mtu ****.Sasa anza kumbadilkia na kumuonyesha kwamba wewe ni strong!Mwambie wewe hapana taka tena kusikia hizo simulizi zake za kipuuzi.Ukiona bado analeta tishio la kuharibu kwa wife we wahi kwa wife kabla ya yeye<na hapo itabidi stadi za uongo kidogo zitumike kwa wife>.Unatengeneza mazingira kwa wife mapema kwamba kuna mwanamke mmoja kama chizi hivi anajitangazia ushindi kwako wakati si kweli.Hapo hata akienda kuharibu kwa wife some how unakuwa umeshatanguliza kinga flani.Ila ukisha solve hiyo case achana kabisa na small house.Kazi kwako.
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,283
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    ukome. Yaani kukwambia we mshamba ndo ukataka kumuonyesha u-mjini na ujanja wako?

    Mwambie huyo small hse wako kuwa umekula pipi na ganda asubiri azaliwe kwa test. Ila jiulize kondom haikuwah kupasuka?
     
  9. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    jitahidi uandishi wako punguza hizo swag
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Una miaka mingapi bro? Nimeamini, a short man is a boy.
     
  11. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #11
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mambo ya Usokitabu (mzinduzi: Kongosho)
     
  12. fabinyo

    fabinyo JF-Expert Member

    #12
    Nov 15, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 2,075
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    ndio ukome,tena aende kwa mkeo leo
     
  13. M

    MyTz JF-Expert Member

    #13
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bila shaka...
    kuufanyia kazi au kutoufanyia ni juu yako...
     
  14. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #14
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    hahaha!!umeonyeshaa udume na mimbaa ulee,yani we kuonekana legelege au mshambaa,ukaona njiaa nzuri urine asalii,so pambana na nyuki
     
  15. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #15
    Nov 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hahaha kuna mambo ya kusadikika hapa , kwa kawaida huyo jirani aka nyumba ndogo ana akili timamu siamini kama ulitumia magwanda muda wote na yeye anaelewa isije ikawa mkuu ulikuwa uliyaweka pembeni ukapiga ngoma live maana &nbsp;urahisi wa kupatikana kwa mtu ndo unaodetermine utumiaji wa magwanda..<br>pia umeonyesha udhaifu mkuu na katika huo udhaifu ndo maana umeletewa matunda ya kutotumia condom, hivyo pokea malipo ya ulichofanya ... anza kuhudumia na mweleze mkeo kwamba ulizini
     
  16. M

    MyTz JF-Expert Member

    #16
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    in red, kuwa mwanariadha haisaidii tatizo halikimbiwi...
    huyo mdada anataka kukutumia umuweke mjini, mvalie ngozi ya chui atakuweka mbali tuuu...
     
  17. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #17
    Nov 15, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kaka ulitakiwa kula sikumoja tu na kutambaa, sasa wewe ukahamia huko!!! wahi kwa wife muandae kupokea maharibifu ili yasiharibu
     
  18. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #18
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    JF never boring
    As per The Boss
     
  19. k

    katoto kajinga Member

    #19
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magwanda?unamaanisha Chadema au? Kaka nina mashaka kuwa we ni mtu mzima tena mwenye watoto 3 source UANDISHI WAKO WA MESSAGE.
     
  20. k

    katoto kajinga Member

    #20
    Nov 15, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Magwanda?unamaanisha Chadema au? Kaka nina mashaka kuwa we ni mtu mzima tena mwenye watoto 3 source UANDISHI WAKO WA MESSAGE. Kama ni kweli ulifanya nae usimkimbie subili mtoto azaliwe ili mpime DNA then ikidhibitika wako itakuwa zawadi yako ya kutoka nje ya ndoa ila lea mimba mpaka ikue maana ukiitelekeza laana zitaongezeka zitaanza na huyo nyumbandogo,then mtoto,na mkeo,familia yako,ukoo wako,wanawake wenzie na hata wana jf.
     
Loading...