Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wajameni kwa hili..

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by axel fowly, Aug 23, 2012.

  1. a

    axel fowly Senior Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenyu wanajamvi naombeni kujua institute of rulal development planning(IRDP) Ya dodoma wanatoa lini matokeo ya waliochaguliwa kujiunga pale na diploma maana hatuoni dalili yoyote...kwa anae jua tafadhali naomba anijuze..Mchango wako ni wamuhimu sana
     
  2. a

    axel fowly Senior Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah! Hamna wahusika wa pande hizo kweli...? I need help jamani
     
Loading...