Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wahitajika hapa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Salanga, Aug 3, 2011.

  1. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hivi Huyu anayeitwa Mallya ni mchaga wa maeneo gani. Hii yote ni kuepukana na wale wa Machame ...nisaidieni
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mallya wanatokea maeneo ya Kibosho paleee penye mbege tamu sana ..kwa Rafaeli kuelekea mango.. Wapo pia maeneo ya Marangu, Kirua vunjo nk. Huko Palestine Land sijawahi kusikia ukoo huu, labda kwa kuhamia.... kwani wamachame wakufanya nini?
     
  3. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    za kuambiwa changanyaga na zako na wewe,kama umeamini hizi stori za wajinga wajinga wa humu shaurilo!
     
Loading...