Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada waheshimiwa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Unkwn, Oct 26, 2012.

  1. U

    Unkwn Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mimi ni kijana nliyemalimaza certificate in law mwaka 2010, lakini bado sijafanikiwa kupata ajira popote ..ninawaomba waungwana mnishauri hata pia mnaoweza kunisaidia nikapata ajira nitashukuru sana jamani. Ninashukuru sana
     
  2. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Waajiri wengi upenda kuajiri watu walio na uzoefu, nawe kwa sababu huna uzoefu unaweza kuomba kujitolea kwenye mashirika mbalimbali yalioko karibu na wewe, ili kupata uzoefu, uwezi juwa utendaji wako wa kazi unaweza kupendwa ukapata ajira
     
  3. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nenda kamuombe Prof. Safari au Tundu Lisu. Hawa wana ofisi zao ila usisahau kadi ya uanachama.
     
  4. U

    Unkwn Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ninashukuru sana waungwana kwa kujitolea kunishauri
     
  5. m

    mafian Member

    #5
    Oct 27, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usikate tamaa bwana mdogo...jiendeleze kielimu coz hapo ulipofika bado ukitaka kupata success kwa field yakooo
     
  6. baba junior

    baba junior Senior Member

    #6
    Oct 27, 2012
    Joined: Sep 21, 2012
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    chet c ki2,xoma wewe.
     
  7. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #7
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tafuta kazi huku ukiwa wajiendeleza kusoma, bado una safari ndefu, best wishes!
     
  8. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #8
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Hivi kumbe kuna maneno mapya ya kiswahili!
     
  9. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa certificate huwezi kufanya kazi yoyote maana huna taaluma ya sheria. Zamani watu kama wewe walikuwa mahakimu wa mahakama ya mwanzo sasa hii haipo tena. Inabidi usome zaidi angalau upate shahada yoyote. Advantage ni kwamba kwa cheti chako unaweza kuingia chuo kikuu.
     
  10. U

    Unkwn Member

    #10
    Oct 27, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nikwel waheshimiwa nakiri kuwa safari yangu bdo ni ndefu yanibdi kujiendleza kielimu., tatzo kubwa linalonikabili nikutokuwa na fees yakulipia masomo yangu kwan hata mwaka jana nlituma maombi ya kuendlea namasomo pale mzumbe nikachaguliwa lakn tatzo kubwa likawa fedha za kulipia. ndyo maana waungwana nikaamua kutafuta japo kibarua chochote ktakachopatikana ili niweze pia hata kuhimili kulipia fees yachuo
     
  11. Nyanidume

    Nyanidume JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2012
    Joined: Oct 24, 2012
    Messages: 1,910
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kweli mkuu, hata mimi huwa yananiacha hoi, maana penye 's' wao wanaweka 'x', kweli kiswahili kimeendelea!
     
  12. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Yote uliyoshauriwa hapo juu ni mazuri, sasa changanya na mawazo yako binafsi kisha chukua hatua
     
Loading...