Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada waheshimiwa!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Ibrashinto, Sep 6, 2012.

  1. I

    Ibrashinto Senior Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MZUNGUKO WA FEDHA MKOANI BUKOBA UKO VIPI AU TUNAWEZA KUFANANISHA NA JIJI GANA TANZANIA??? Jeh dar es salaam, mbeya, iringa au wapi?
     
  2. Jilanga

    Jilanga JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Swali gumu sana mkuu lahitaji research, Cha msingi bukoba ni mji unaukua haraka kibiasha, Mbali na biashara za kawaida asilimia kubwa na wakazi wa Bukoba vijiji pamoja na maeneo ya Mleba wanajishughulisha zaidi na biashara ya mazao ya Kilimo *Agrictural products*
     
  3. I

    Ibrashinto Senior Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 123
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana mkuu Mungu akubariki
     
  4. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #4
    Sep 7, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bila kujali mzunguko wa Pesa kama unataka kwenda kuwekeza nenda haraka. Sehemu nzuei kuwekeza ni zile ambazo hazijaendelea na mzunguko wake uko- wastani. Hapo utatakiwa ku-link uwekezaji wako na miji yenye mzunguko mkubwa. Utafurahia
     
  5. morphine

    morphine JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 2,374
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    kwa taarifa nilizozisikia kutoka chini ya kapeti tena radio mbao zinasema kibenki huo mkoa unaonesha kua na mzunguko mkubwa sana wa pesa kuliko mikoa yote Tz.

    Mwenye ukweli atujue zaidi jamani.
     
Loading...