Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wadawa za vipele kisogoni

Discussion in 'JF Doctor' started by Limbani, Aug 22, 2011.

  1. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,394
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Habari wakuu..
    Kuna tatizo la kutoka na vijiuvimbe vidogo vidogo kama vipele sehemu ya nyuma ya kichwa karibu na shingo. Kuna yeyote anayejua chanzo chake na dawa ya tatizo hilo? Naomba msaada wenu..
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    mkuu tafuta dawa inaitwa candiderm ni ya kupaka inauzwa tshs 2500 mpaka alfu tatu kuna jamaa yangu imemtibu miaka km sita iliyopita yaani kalitunza hilo box lake mpaka leo jinsi vilivyomtesa
     
  3. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,394
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Ahsante sana mkuu, ngoja niijaribu hii. Vimenisumbua sana huwa vinapotea then vinarudi tena!!
     
  4. Kibukuasili

    Kibukuasili JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 855
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nenda kwa wataalam wakushauri, sisemi kama ushauri wa hapo juu mbaya ila vyako vinaweza kuwa tofauti. Unaweza uka under/over dose.
     
  5. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu kuna sababu nyingine ambayo haihitaji dawa yeyote ile. Mimi ilianza kunitokea hali kama hiyo. Niliambiwa ni mafuta huwa yanajirundika na kuziba matundu ya hewa. Hivyo dawa wakati wa kuoga hakikisha unasugua eneo hilo kwa kitaulo kidogo. Hakikisha unafanya hiyo kila siku utaona mabadiliko. Ukiona vinaendela basi ujue ni tatizo lingine tuu. Ila kwangu haikuchukua hata wiki mbili vilikauka na kupotea kabisa. Kwa hiyo nimejijengea tabia ya nikioga lazima nisugue maeneo hayo na kijitaulo.
     
Loading...