Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada Wadau!

Discussion in 'JF Doctor' started by Mdau Mkuu, Oct 31, 2010.

  1. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2010
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Wadau naomba mwenye kujua matatizo ama dalili kuwa kimeo(tule tudude tunaokaa juu ya ulimi na karibu na koo) kwamba kinahitajika kukatwa ni nini!namishukuru wadau kwa msaada wenu
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Iwapo huhisi tatizo lolote wala usihangaike na issue za kukata kimeo.

    Na ukihisi shida kinywani nenda hospitali.

    Usikimbilie kwa wakata vimeo wa mitaani. Unaweza kujizulia shida kubwa zaidi kuliko tatizo lako la kwanza. (mfano tetanus, maambukizi mengine, kupoteza damu nyingi, ukimwi nk).
     
Loading...