Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wadau

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by uzalendo, Aug 8, 2009.

  1. u

    uzalendo New Member

    #1
    Aug 8, 2009
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni hivi punde nimenunua laptop na niliyemwagizi alinitumia na akaniambia haijawa installed na program za office , kwa upande wa maswala ya IT kusema ukweli niko NIL. wakati nafanya utaratibu wa kununua hizo program kwan kuna watu wananiambia kuna nyingine fake yaani after installation the progarm can be blocked due to pirate sijui ni kweli, some told to order through internet but Im still in dilema, plse any assistance
     
Loading...