Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wadau wa IT..

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Mfatiliaji, Dec 5, 2011.

  1. Mfatiliaji

    Mfatiliaji Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Ninafanya installation ya OS CD ya window 7 kwenye computer ya DELL INSPIRON lakini kila inapoanza ku copy windows files(0%) inakaa kama dakika 5 hv halafu inaleta message "windows setup could not reinitialize the deployment engine.To install windows,restart the installation".naombeni msaada wenu tafadhali!
     
  2. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Mhmmm!! Umetumia process gani katika kuinstall hiyo windows? Naomba nieleze process uliyoitumia ili nijue jinsi ya kukusaidia
     
  3. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Unafanya fresh installation au una upgrade .

    Kama PC haina kitu format kabisa kwanza pc. Tumia Dos kuformat HDD yote

    Otheriwise tembela hii site Windows Setup could not reinitialize the deployment engine. To install - Microsoft Answers au gooole huo ujumbe unaweza pata ufumbuzi kwa njia rahisi.
     
  4. Mfatiliaji

    Mfatiliaji Member

    #4
    Dec 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Ninafanya flesh installation,nimejaribu kuformat kwa kutumia cd windows 7 lakin sijafanikiwa.ninaweza kuformat vp kwa kutumia DOS.
     
  5. AljuniorTz

    AljuniorTz JF-Expert Member

    #5
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2009
    Messages: 544
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tafuta CD ya Win 98 ili uweze ku-format au atafura ghost image yoyoye huwa ina option ya kuformat through dos command
     
Loading...