Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wadau kuhusu kamera kwenye nyumba

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Saint Ivuga, Aug 28, 2012.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,741
    Trophy Points: 280
    Nataka niweke kamera kwenye nyumba.. sasa nataka kujua bei zake ..kamera kama nne hizi ama tano kuzunguka nyumba .. Najua hapa nitapata msaada na gharama gani nitatumia
     
  2. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #2
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Mkuu Saint Ivuga...bila shaka utakuwa unaongelea surveillance systems...unauliza bei za nje ili uagize au? kama ndivyo basi hujakosea njia...hapa ndio mahali pake...tuwasiliane kwa PM ili nikupe maelekezo zaidi.
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,741
    Trophy Points: 280
    Young Master ndio hizo hizo .. Bei za hapa hapa nataka kujua gharama zake , ama hapa bongo hawana hizo service?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #4
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Huku Bongo zipo ila gharama zake zinaweza kutofautiana au kuwa ghali zaidi kwa sababu makampuni mengi ya huku huwa hawaziuzi tu hivi hivi bali huziuza pamoja na kukufanyia installation.
     
  5. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu nitaku-pm nikupatie maelezo na number za ndugu yangu mmoja,yeye anafanya kazi hizo,yuko na kampuny yake anauza na kunstall hayo mambo
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,741
    Trophy Points: 280
    Ndio sasa nataka kujua gharama zake .. Nitupie inforamation ama nitafutie kijana wangu.. ila usitafute za bei sana si unajua sisi hatuna pesa za mafisadi kaka
     
  7. leh

    leh JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    unachosemea ni CCTV (Closed-circuit television) (CCTV is the use of video cameras to transmit a signal to a specific place, on a limited set of monitors). sasa kama ndo unataka kupiga surveilance kwa nyumba yako, ukiwa una mshiko wa kutosha, ingia duka za electonics (benson & company hapa a.town) na watakusaidia. kama Mungu alikujalia brains kama mie na Young Master, unaweza ukatafuta cameras, build/buy a server, weka program za surveilance (kama Dorgem project) and you're set to go. this way, unaweza save thousands of mullas $$$
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,741
    Trophy Points: 280
    Asante sana kaka mimi nitakuwa Tanzania kesho kwa hiyo itakuwa makini sana ukinitumia namba za huyo jamaa yako.
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,741
    Trophy Points: 280
    Asante sana kijana .. Umenisaidia sana yaani mnazidi kunipa maujanja
     
  10. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #10
    Aug 28, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Kwa huku bongo siwezi kujua gharama zake mkuu maana sijawahi kufuatilia labda kama ungekuwa unahitaji gharama kwa ajili ya kuagiza then hapo ningeweza kukusaidia.
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,741
    Trophy Points: 280
    Asante sana kaka kwa maujanja. Nitazingatia sana ushauri wenu
     
  12. leh

    leh JF-Expert Member

    #12
    Aug 28, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    asante pia kwa maneno yako. am sure ukimtafuta Young Master (simjui ila kwa kuona advise zake hapa JF,) am pretty sure anaweza kukufungia kitu basic kama unachotak ni ya home purposes only. at most unahitaji camera za webcam na computer moja nzuri
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #13
    Aug 28, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    wakuu... cctv kwa nje sawa ila msiingie kumonitor wake zenu. zitawavunjia ndoa
     
  14. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #14
    Aug 28, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,741
    Trophy Points: 280
    Hahahaaaaa siwezi kuweka ndani kaka .. Ndani unavunja privacy za watu mm naweka nje za ulinzi tu
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,146
    Likes Received: 5,338
    Trophy Points: 280
    Saint Ivuga najua huu ni mpango mahsusi kumpiga deo a.k.a chabo yule beki tatu mpya mwenye mkunyenye wa kusababisha mfadhaiko mliye mtoa Kitonsa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Aug 29, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,741
    Trophy Points: 280
    Siweki ndani wewe.. Tangu lini kamera zikawekwa ndani ya nyumba hahaha grow up Bujibuji
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...