Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wabiashara

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by sharura, Aug 6, 2012.

  1. s

    sharura Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina mili 3 nataka kuanzisha bia shara mkoa wa morogoro je nibiasharagani inayolipa kwamkoa ule kwani mie nimgeni wa hapo
     
  2. G

    GreatMkubwa Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwani we mwenyeji wa wapi ndugu na je ulishawahi kufanya biashara yyte ile? Biashara sio kila mtu anaweza kufanya ati! tena kwa eneo ambalo hulifaham na ni START UP bizness! nafuu ingekuwa ni tawi jingine unafungua
     
  3. s

    sharura Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie nimwenyeji wamkoa warukwa upande wabiashara.nilishawahi.kua mfanya biashara.napia nilikua nafanya biashara yaduka lachakula darslm temeke nasikia.biashara yanguo inatoka sana uko morogoro
     
  4. pettymarcel

    pettymarcel JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 540
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 45
    Fanya utafiti wa kina katika eneo unalotaka kuanzisha hiyo biashara, get to knw needs of your customers/v2 wanavyopendelea angalia competativ wako na wiknes zao kaa chin take a dip brithii b4 takng an action 2stat up a buznez sio kila biashara ni biashara mkuu na usikubali ya kusikia chunguza mwenyewe
     
Loading...