Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa x mas

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by DOOKY, Dec 23, 2011.

  1. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wana JF habari...

    Kitu cha ajabu kimenipata nimeona niweke hadharani, nina rafiki yangu kwa muda mrefu tumekuwa tukiwasiliana, lakini baadaye nikamwambia ukweli jinsi ninavyomzimia.

    Alikataa..... baadaye wiki hii amenitumia sms nzuri kupitia Blackberry yangu ya XMAS, JE, hii maana yake ni nini?
     
  2. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Kwani alivyokukataa alisema kuwa mmekuwa maadui? Nyie ni marafiki wa kawaida kabisa hivyo ni haki yake kukutumia sms nzuri..acha kufikiria tofauti.
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kwa jinisi nilivoelewa..... Hapo maana yake you are still hang up on her/him, kua pamoja na kusema kua ulimuambia na akakutolea nje, bado una hopes kua atabadililsha mawazo. Hio condition inakufanya kutaka soma signs hata mahala ambapo hazipo.

    Kwa upande wake ina maana kukushiba saana kama rafiki. Na kwamba pamoja na kusema ulitamka maneno ya mapenzi juu yake, mlipoongea ikaonekana haiwezekana (yawezekana mliahidi kila kitu kirudi kama hapo nyuma); mwenzio kalichukulia serious kusahau ya kale mpaka kukutumia message... Wewe wataka umanipulate maana ya message.... Hata hivo huo ni mtazamo wangu tu....
     
  4. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    we unadhani maana yake ni nini??
     
  5. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Hapakua na umuhimu wa kutaja aina ya simu unayo2mia!! huo ndio ushauri wangu.
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,166
    Trophy Points: 280
    kwani ukikataliwa ina maana urafiki wenu umekwisha? au mshakuwa maadui?
     
  7. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280

    Hihiiihiiii...ameweka msisitizo ili uelewe uzito wwa shida yake!:lol:
     
  8. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    mtumie vocha ya dola kumi akijibu ahsante ujue anakupenda sana
     
  9. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Mh! mabig!! ngoja na mimi niweke msisitizo kwnye hii NOKIA JENEZA yangu nayo2mia kumshauri.
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hahahahaha! Live bila chenga.
     
  11. MATESLAA

    MATESLAA JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    wewe utakuwa muhaja manake kwa kujisifia hamjambo !!!!!!!!!!!!! pingine ni kitochi
     
  12. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ungekuwa unatumia ile simu ya iphone (original) na sms ikaingia humo hapo anakuwa ameshaanza kukupenda
     
Loading...