Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa window 7 utlimae prouct keyz

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Muangila, Apr 7, 2011.

  1. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    wadau nina ka pc kangu niliwekewa win 7 ultimae na mjasiliamali lkn baada ya mwezi mmoja pc inaniandikia kuwa your window is not genuine ,mara you may be a victim of softwere counterfainting alafu hakubali sceensever yoyote,nimefuatilia thread moja humu nikapata key za beta,menterprise,home basic na premeum lkn zo zimegoma kwa wataalam naombeni msaada wenu.
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    mwombe huyo jamaa katika thread yake ya click for sftwr na keyz jamaa atakusaidia au google utorrent weka hiyo softwere uweunadownload kila kitu bure!!
     
  3. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jaribu hizi 3YDB8-YY3P4-G7FCW-GJMPG-VK48C, nipe majibu kama kuna tatizo
     
  4. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Ina maana hiyo windows sio genuine. Inakubidi ukanunue genuine mkuu
     
  5. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kununua ni sawa lakini hapa utaipata tu na wala usisumbuke kutoa mijihela yako, jf ni msaada mkubwa :A S-key:
     
  6. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #6
    Apr 7, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    nimejaribu imenikatalia mkuu kama zipo zingine naomba pls
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Nimeku-PM, cheki na hzo nilizokutumia. Much love bro...
     
  8. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tafuta kitu inaitwa Win 7 Crack, ni mwisho wa matatizo, unainstall kwisha hiyo habari ya not jinuini!
     
  9. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Alafu ukipewa key utafanya nini? window 7 sio kama windows XP. You better undertand how Windows 7 activation na keys zinavyofanya kazi kwanza.?

    Sababu kuctivate online system itagundia hizo keys zishatumika.

    Una option mbili au zaidi

    • Nunua valid lpriduct kama una hela.
    • Tafuta windows 7 activator . Hii ni software wametengeza wajanja kuwasaidia watoto wakulima kutumia windows 7. muulize au mpm jamaa anaitwa paulss alifanikiwaje kwa mbinu hii. atakumbia wapi pa kupata suluisho
    Hope umeelewa.
     
  10. PingPong

    PingPong JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2008
    Messages: 777
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Mkuu nimeku-PM kuna kashida kangu nimekaweka kule naomba tafadhali uchungulie kidogo uone jinsi gani unaweza kunisaidia, thanx.
     
  11. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,612
    Likes Received: 814
    Trophy Points: 280
    Maungila,
    Kama uko Dar nitumie ujumbe katika PM, weka namba ya simu ili iwe rahisi kuwasiliana. Utapewa Windows 7 genuine pamoja na activator yake BURE.
    Kazi njema
     
  12. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Nipo mkoa mkuu ngoja nijaribu option za wadau wengine nione itakuwaje hata hvo nashukuru kwa msaada mpk hapo nimeshapata kitu.
     
  13. P

    Paul S.S Verified User

    #13
    Apr 8, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Here aim mkuu, and that is what you have to do
    kwanza nenda hapaDownload - µTorrent - a (very) tiny BitTorrent client pakuwa uttorent kisha install katika pc yako.

    Kisha nenda hapa Windows 7 and Vista Activator - 32bit / 64bit - Ultimate, etc... (download torrent) - TPB soma maelezo yake na reviews ukiridhika click "download this torrent",automatic ita kuprompt kuchagua kudownload na uttorent, kubali na uttorent itapakuwa hiyo Activator.
    Baada ya kupakuwa nenda ktk hiyo software kisha click kuifungua na itakuletea kitu kama hii na music kwa mbali

    [​IMG]
    Just click Activate, itafanya mambo yake kisha pc ita restart, ikiwaka windows activated
    Angalizo: fanya backup ya vitu vyako in case anything going wrong, pia baadhi ya antivirus zinaweza kuiblock hivyo turn it off
     
  14. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #14
    Apr 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    SALUE MKUU...!NIMEFUAA MAELEKEZO YAKO KWA UFASAHA NA NIMEFANIKIWA VIZURI SANA KWELI JF NI SHULE TOSHA.:smile:
     
  15. P

    Paul S.S Verified User

    #15
    Apr 10, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Nigongee thanx kuongeza msisitizo
    welcome to ze world
     
  16. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Ahsante Paul, hata mimi nina tatizo na Windows 7 yangu, nimefuata maelekezo na nimepakua utorrent, ila waxenzy wamekata umeme na wireless imehama,.. Nitaendelea midamida!
     
Loading...