Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa windo 7 system activation

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MBUFYA, Sep 16, 2012.

  1. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakuu, pc yangu inaniletea messege ya windows 7Build 7600, this coppy of windows is not genuine.uki start computer inasema the activation time is over. nimejaribu ku instal loader seven lakini bado tatizo lilko pale pale. naombeni msaada wakuu
     
  2. sifongo

    sifongo JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Jun 5, 2011
    Messages: 4,058
    Likes Received: 882
    Trophy Points: 280
    Pole kiongozi, format upya kisha uinstall hiyo window 7 loader na hakikisha kama unatumia internet unaenda kwenye window updater, change setting unakataa isiupdate windows, jaribu hilo.
     
  3. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu MBUFYA usiwe na wasiwasi na wala hakuna sababu ya ku-reinstall au ku-format kama alivyosema sifongo hapo juu

    ...FANYA HIVI:


    • Bonyeza start, then type cmd ... ikionekana Right Click alafu chagua Run as Administrator
    • Ikifunguka type maneno haya slmgr –rearm alafu bonyeza enter
    • Ipe muda kidogo ikimaliza exit command prompt

    Baada ya hapo restart computer utakuwa umemaliza tatizo lako & ile msg ya "windows not genuine" itaondoka


    N.B:

    Baada ya maneno slmgr kuna space alafu (-rearm) ni neno moja
    Ikikataa mara ya kwanza unaweza ukarudia tena ku-type slmgr - rearm
     
  4. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ahsante mkuu, nimejaribu lakini imeniambia slmgr is not recognised as an internal or external command
     
  5. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimejaribu tena imeniambia invalid combination of command parameters
     
  6. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .
    Mkuu MBUFYA Kwani wewe unatumia version gani ya windows 7?! ... au ni Beta?

    Basi fanya hivi ...

    Do you happen to be on network connected by any chance? ... If so, I suggest you disconnect from the network and try through some other method.


    Badala ya ile ya mwanzo yaani (slmgr –rearm) iache alafu tumia hii nyingine slmgr.vbs -rearm

    Kama ikigoma rudia tena ila weka slmgr /rearm

    Hit enter on your keyboard



    N.B:

    Angalia hiyo slmgr.vbs ni neno moja & kuna space baada ya vbs

    Fanya hivyo alafu nipe maendeleo ili kama ikigoma nikuambie njia nyingine


    .
     
  7. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ahsante mkuu,,,,,,, computer imefaaaaa
     
  8. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .
    Mkuu MBUFYA mimi nimefurahi kwa kuwa umefanikiwa kwa instructions (tricks) nilizokupa.

    Si watu wengi wanajua hizi tricks ... natumaini kuwa uzi huu utawasaidia watu wengi wenye tatizo kama lako

    All the best

    Dotworld
    .
     
  9. moto2012

    moto2012 JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Jul 3, 2012
    Messages: 1,994
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
     
  10. Williedm

    Williedm JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Poa poa kama umepata mi huwa natumia WAT FIX ipo njema sana,
    ukipenda waweza pata.
    Ni Pm
     
  11. oxlade

    oxlade JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mkuu imefaa na kwangu tatizo la windows not genuine limeondoka lakini kioo bado ni cheusi, nifanyaje? msaada tafadhali
     
  12. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    .
    Sasa mkuu oxlade mbona hamna tatizo hapo ... si Right Click desktop .. chagua Personalise ... then select (Windows 7 au Architecture theme) utakuwa umemaliza tatizo la Desktop Nyeusi
     
  13. Dotworld

    Dotworld JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 3,900
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Pamoja sana Mkuu moto2012
     
  14. oxlade

    oxlade JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 553
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    shukran man,, na ahsante jf
     
  15. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Nimehifadhi kwa matumizi ya baadae!
     
  16. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Dotworld amini usiamini umenisaidia sana. Hilo tatizo limejitokeza jana jioni, leo nilipanga kumtafuta mtaalamu ili anifanyie installation. Sasa hivi naenjoy baada ya kufuata maelekezo yako. Nime-save hayo maelekezo ili siku nyingine yanifae. Je, tatizo hilo linaweza kujirudia?
     
  17. MBUFYA

    MBUFYA JF-Expert Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 446
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    halijirudii tena mkuu!
     
  18. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    asante mkubwa dotworld
     
  19. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mkuu nashukuru sana,it was helpful. Nilifanikiwa na sasa kitu kipo mwake.Shukrani nyingi zikufikie.
     
Loading...