Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa Website

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Hadoop, Aug 20, 2012.

  1. H

    Hadoop Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Picha katika website ya mteja wangu zinaload polepole sana. Nimejaribu kutumia watu katika nchi mbalimbali wafanye testing, majority wamesema picha zinaload pole pole, lakini page nyinginezo zisizo na picha zinaload harakaharaka.
    Jinsi gani nawezaongeza performance, ili picha ziwe zinaload fast?
    Website imetengenezwa kwa .NET(c#) na back-end database ni MS SQL.
    Shukrani.
     
  2. k

    kotinkarwak JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna jinsi ya kuhakikisha kuwa picha unazotumia zime hakikiwa kutumika kwenye web site. Namaanisha kuwa unaweza kuwa na picha lakini kabla ya kuitumia kwenye web site, inabidi utumie software kui'optimize ndio irahisishe download times ya kurasa nzima.
    Google: image formats and optimization for website

    Kama unazo picha nyingi, basi tumia namna ya kuzi'load baada ya page (main) kufunguka, itarahisisha kurasa nyingine zitakazotumia hizo picha ku'load upesi.

    Nitumie link if possible.
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    File za picha zina size gani na host wako ni nani? Nenda http://www.webpagetest.org ingiza site yako itakwambia kitu gani kinachukua muda.
     
  4. H

    Hadoop Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shukrani sana wote mliochangia. Nimefanya test, inaonesha image ndio issue.
     
  5. SamJet

    SamJet Senior Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 22, 2009
    Messages: 165
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tumia .png
     
  6. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,961
    Likes Received: 2,786
    Trophy Points: 280
    kuna uwezekano picha unazoeka haujazi optimize zikae kwenye website zinatoka direct toka kwenye device.

    Inabidi utumie soft za ku optimize kama adobe photoshop na kuzipunguza ukubwa zikiwa light hata page itaload faster.
     
  7. KML

    KML JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 862
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    pia cheki size yaa picha zako make sure unazipunguza ukubwa ucwe na pic ata moja inayofikia MB 1 jitaid ziwe na KB
     
Loading...