Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa website

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by olele, Nov 9, 2011.

  1. olele

    olele JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 60
    Habari znu wakuu, juzi kati hapa nimeanza kusoma IT kwa level ya dplma, kna ma asgnment kla kukcha, nachoomba msaada ni website ambzo nawza pata data mbalmbali, dah yaani namkumbuka kilongwe, hv yko wapi?
     
  2. hbi

    hbi JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kam vile data za namna gani??? kuwa specific ili usaidiwe
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    I love Google.

    Kama huipendi, jaribu bing.com; webopedia.com; hata hiyo yahoo unayotumia kwa mail!

    Kilongwe yupo afroit.com
     
  4. olele

    olele JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 60
    ahaa, data kuhusiana na comp & acesories, it, n thng lke tht,
     
  5. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    google.com
     
  6. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Wasikilize walimu kwa makini. Amabacho hujaelewa waulize maswali. Kama huwaelewiw tumia keywords na assigment zao kwenye google. Kama ni asigment inahusu Database Normalisation Google ina maelezo kibao. Kama ni topic inahusu Computer system development kuna maelezo kbao ya Basic, Intermediate na hata advanced. So usije ukanywa uji wakati unatakiwa kula ugali au usije ukala ugali wakati unataiwa kula ndizi.

    Ulizia walimu ni vitabu gani (Tiitle na Author) wanatumii kwa refeernce zao kufudishia. ukipata jibu ukija google utavipata iwe ni kwa kwenda amazon kwa bei chee au kwa kuchaakchua kwenye torrents. Kama una title ya vitabu taja kuna wadau wana E-books watakutumia

    But kuhusuu google ina majibu mazuri saana na mengine ni ya watu kama wewe na mtazamaji. wanaweza wakakosea hapa na pale kwenye maelezo yao . So unapo google kuwa makini unless ni kitabu kilichothibitishwa na watu watakaokutungia mtihani. na tovuti ya mdau kilongwe umepewa ni AfroIT Forums - Kijiji cha ICT •  -
     
  7. olele

    olele JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 60
    mtazamaji saluti mkuu nimekuelewa vema, gurta asante sana nimetembelea webopedia nimeikubali kiasi fulani ina nilivyokua navitaka.
    asante wakuu.
     
  8. H

    Hadoop Member

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  9. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Pia kuna hawa jamaa wa WiBit.net wana video nzuri youtube inategema na diploma yako unataiwa kujua nini kwa undani kiasi gani. Yaani jamaa wana video za basic, intermediate na hata advanced. Kama diploma yako ina Introduction to programming pakua video zao youtube.
     
Loading...