Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa Website

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Radio Producer, Feb 14, 2011.

  1. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #1
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Habari za mida wana JF!
    Jamn naombeni msaada hivi kuna website inayoruhusu kufungua website bure kabisa au unalipa baadae! Iwe ya myname.com. Kama ipo wakuu mnipe nizame nataka nianzishe website ya kuwa natunza data zote zinazohusiana na ufisadi kama wiiklicks!
    Thenkiyu
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Feb 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 972
    Trophy Points: 280
    Zipo lakini wao watakuwa na madaraka mkubwa katika web yako mfano matangazoya biashara wataweka kokote wanakotaka!!hivyo unakuwa huna uhuru nayo japo nikwajina lako!!
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama ipo. Bore utumie Blogger more anonymous.
     
  4. Askari Kanzu

    Askari Kanzu JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,496
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama unataka kutengeneza mtandao utakaokidhi matakwa yako nakushauri utafute huduma za kulipia. You will have to buy your domain name first e.g myname.com (there is no other alternative here). Secondly, you will have to have server space. Considering what you want to achieve, I will advice you to deal with reputable server providers. This will cost you some cash. In short you can not have your cake and eat it too. It does not cost a fortune to establish a secure net presence. Usitake kujenga banda juu ya mchanga!
     
  5. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    upo wapi?unataka kutengeneza wiki liki ya bongo?if thats the case nakushauri uwasiliane na akina Asenga wa wiki liki watakupa server space na mengineyo.actually kuna jamaa ana bifu na wiki liki amejitenga yeye atakusaidia pia :)

    Website siyo bure it cost money to have the service delivered for free,the only thing its free in the world is Oxygen the rest come with attached strings be it visible or invisible at first site.

    having said all that.
    go to www.co.cc utapat freee domain with a yourname.co.cc
    then go to wordpress tengeneza blogg yako with a template of a normal website wikileak lookalike
    then use yourname.co.cc to mask the wordpress url,
    then watu unawapa www.yourname.co.cc watakuwa wanaenda ktk hiyo website yako.
    Angalizo,hiizi free space za blogspot,wordpress etc zinamilikiwa na makampuni makubwa,na wana wataalam wa IT wazuri sana,so usifanye ujinga,uppuuzi ukidhani hautapatikana na hao unaotaka kuwaanika online,yanaweza kukuta makubwa popote ulipo duniani,now adays kuna private companies (military contractors) hao hawawajibiki kwa serikali yeyote wala sheria yeyote ,wanachojali ni pesa yao BASI ,so unaweza kubebwa na kupotea duniani
     
  6. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Nimekusoma mkuu! pouwa sana !tayari nipo hewani
     
Loading...