Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MSAADA WA WEBSITE CHUO CHA CDTI (community dvt training institute)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by ASHRAF YAHYA, Sep 15, 2012.

  1. A

    ASHRAF YAHYA New Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    guys nimetafuta details za chuo hiki hakuna cha maana mbali na li website la kitoto ( cdti.ac.tz)kuna nyingine na kama ipo naomba mtu anisaidie maana nimechaguliwa hapo na mpka xaxa ccjui tunatakiwa ku report lini pleas naomba msaada wenu
     
  2. a.rams

    a.rams Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  3. a.rams

    a.rams Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  4. A

    ASHRAF YAHYA New Member

    #4
    Sep 15, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nikiingia hakuna info yoyote yan cjui hata na fanyaje yan,hupat mwanga juu ya chochote kutoka hapo chuo tofaut na mfano cbe ukizamia unakuta dtails nyingi lakn hao utakuta logo lao tu ukijarib kuingia kwa facilities ndo unaambiwa kushnei ELIM YA BONGO KAMA NETWORK ZA SIM
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kiko wap hcho chuo mkuu?
     
Loading...