Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa vyuo kwa waliomaliza form4

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Zuia Sayayi, Mar 3, 2012.

  1. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Jmn eti chance za vyuo zinatoka lini hasa kwa hz INSITUTE za Serikali e.g:KILIMO, MIFUGO & UVUVI
     
  2. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Zulia achana na chuo mdogo sana na mapema sana kuongelea chuo
    neenda ukaritisiti kama pass mark aujapata za kutosha kuna raha yake ukimaliza form six ukaongelea chuo na hata shule yake aitakuwa ngumu sana kama umepita asix ushauri tu
    much luv n all the best
     
  3. n

    ndisinzowa Member

    #3
    Mar 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Dogo kama umefaulu sayans omba chuo cha maji,zaman walikiita rwegalulila.
     
  4. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Jaman hoja nyingine
     
  5. Kibirizi

    Kibirizi JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 602
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wasikukatishe tamaa komaa na website zao watatangaza, tena ukiingia vyuoni na equivalent qufns ni rahisi sana, kama vipi unapenda upolisi zimeshatoka ila lazima ujaze form ambayo itasainiwa na mkuu wako wa shule uliosoma, ni utaratibu mpya.
     
  6. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Dogo hebu achana na vyuo hebu reseat kwanza pepa upige 5&6, bkoz "always shortcut is a longcut"! Take care dogo.
     
  7. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    thanks braza
     
  8. Bee hive

    Bee hive Senior Member

    #8
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Zuia!, nafikiri ni vizuri kama ukafuatilia vyuo unavyovijua kwa ama kuwapigia simu au kuangalia web site zao ili kupata ufahamu zaidi. Usisubiri matangazo kwenye vyombo vya habari
     
  9. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mwenye mawasiliano na chuo cha mifugo na kilimo UKIRIGURU naomba anisaidie contact zao
     
  10. Asu tz

    Asu tz JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    kama alifanya vizur kwny masomo ya sayans vyuo vya afya wameshatangaza.
     
  11. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #11
    Mar 6, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nilifanya vizuri
    but
    nina Interest na Mifugo au Kilimo
     
  12. S

    Song'ito JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 344
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Inategemea unataka kusoma nini kijana, vyuo vipo vingi, kuna chuo cha nyuki tabora pia..unaweza kuangalia huko....
     
  13. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vyuo vya uvuvi kuna mbegani-bagamoyo na nyegezi-mwanza. Kama upo dar nenda wizara ya mifugo na uvuvi hapo hapo utapata taarifa za vyuo vya mifugo. ukitoka ingia wizara ya kilimo zipo karibu tu. kama upo mkoani sema
     
  14. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Niko mwanza
    hivi wizara ya kilimo na mifugo chance wameshatoa.?
     
  15. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
  16. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Thanks
    but
    Nimeangalia hiyo web lkn sion hata contact zao
     
  17. N

    Nteko Vano JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 436
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mifugo. www.mifugo.go.tz nimeangalia hawajatoa tangazo lolote. Upo mwanza nenda nyegezi chuo cha uvuvi kaulize. Utapata taarifa na contacts. Ila kwa kawaida huwa wanatangaza kwenye magazeti, website yao na kwenye mbao za matangazo ofisini kwao. Vyuo vya uvuvi huwa wanaanza mwezi wa 8-9 kusoma. Nafikiri watakuwa hawajatangaza. Nipe email yako nikupe mtu wa kuwasiliana naye
     
  18. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,849
    Likes Received: 537
    Trophy Points: 280
    Haya ingia hapa contact us then angalia contact za idara ya research and Training,hao ndiyo watakupa jibu la kueleweka!!
     
  19. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mbona haifunguki hiyo web
     
  20. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    email adress
    fredysayayi@gmail.com
     
Loading...