Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa vitendawili hivi tafadhali

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by mathematics, Aug 23, 2012.

  1. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    habari wanajamvi,

    naombeni msaada wa vitendawili hivi:

    "mbuzi wangu hula udongo tu."

    "watoto wa tajiri wa nguo hulala na kutembea uchi."

    Kuna mdogo wangu hapa amepewa HW tafadhali nisaidien.

    Natanguliza shukrani zangu kwenu!
     
  2. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kweli kiswahili kigumu sana au hakuna mabingwa wa kiswahili humu jamvini!
    inamaana kweli maana ya vitendawili hivyo imeshindikana kuipata hapa jamvini??
     
  3. s

    snagyguy Member

    #3
    Aug 26, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu iyo ya pili ni maboga lakini kwa sentensi ya kwanza mi mwenyewe imenipiga mtama
     
  4. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #4
    Aug 27, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,756
    Likes Received: 1,861
    Trophy Points: 280
    1. Mchwa
    2. Maboga
     
  5. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #5
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hii ya pili kuna mdau ameniambia eti ni nyota na mwezi, sasa sijui uhakika ni upi!
     
  6. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #6
    Aug 28, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    upo Madame B?
    hii ya pili kuna mdau ameniambia eti ni nyota na mwezi, sasa sijui uhakika ni upi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Aug 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    i salute u madame, nilivyoona huu uzi nkasema nije nikuite kumbe na wewe umeuona. btw how are u today?
     
  8. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2015
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,989
    Likes Received: 1,310
    Trophy Points: 280
    1. Amchukuapo hamrudishi............
    2. Mama wa kijani watoto wekundu........
    Msaada viongozi.
     
Loading...