Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa Utambuzi Picha ya Rais.........

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mwana Mpotevu, Apr 24, 2012.

  1. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Wana JF naomba misaidie. Huyu Mama aliye na mkuu wetu wa nchi kwenye Red Carpet ni nani na ana wadhifa gani?? msaada tafadhali

    Rais.jpg
     
  2. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Kilichonivutia na kutaka kumjua ni hatua yake ya kuvaa sare na Rais
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,145
    Likes Received: 5,336
    Trophy Points: 280
    Mkuklu wetu bado ana nguvu, tena ni mzuri kwa sura na umbo, ila kizuri hakikosi kasoro, anawaza safari na kuchekacheka tu hata ambapo hapatakiwi kucheka.
     
  4. e

    edicom Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Huyo ni Catheline Magige mbunge wa viti maalum Arusha.
     
  5. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    aaaahahahaha hebu niambie mkuu kama unamjua huyo mdada hapo kati
     
  6. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Walikuwa wanaenda wapi
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Duh, wamemechisha? Wamependeza, ndilo pekee naloweza sema.
     
  8. P

    Papizo JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Daaaa sio mchezo na kweli hapa lazima kutakuwa na maswali mengi, huyu dada ni dada gani avae sare nae?
     
  9. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    oh kumbe? imekuwaje wavae sare namna hii na mkuu wa nchi?
     
  10. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Papizo umeliona hilo? kizungumkuti hapa
     
  11. P

    Papizo JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160

    Hahahhaa sio mchezo ndio hivyo mkuu labda tujue inaweza saidia
     
  12. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    hapa wako malawi kwenye msiba/ mazishi ya Bingu
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,145
    Likes Received: 5,336
    Trophy Points: 280
    nguo hizo zimenunuliwa kwa dola na ni kwa kodi yetu
     
  14. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Mama Mwanaasha mbona haonekani?
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    uMESHAAMBIWA NI MBUNGE WA VITU' MAALUM
     
  16. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    yaani lilisoma harakaharaka kama mara tatu nikawa sikuelewi, inabidi nisome kwa kituo hadi nijue unamaanisha nini aaahahahaha
     
  17. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #17
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    yeye alienda Brazil, aliporudi akapokewa na kuambiwa apumzike wataenda wengie Malawi
     
  18. P

    Papizo JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Nimeona sema naiangalia bado nashindwa kuielewa elewa tu, mkuu wa nchi yetu huyu sio mchezo, kweli kiongozi tunaye
     
  19. n

    nketi JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wamependeza km walivyokusudia.
     
  20. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #20
    Apr 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    Very short and very clear!
     
Loading...