Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa ushauri

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Revolution, Jul 26, 2012.

  1. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wakuu wa JF,

    Naombeni mnisaidie mawazo wakuu, nina milioni 9 ninataka kufanya finishing ya "kiwango wa chini" ya kanyumba changu maeneo ya kibada ili nihamie. Nimeshaweka bati, gypsum na aluminium, grill za madirisha na milango pamoja na umeme bado mabomba ya maji pamoja na masink, milango, kuchimba kisima, tiles, rangi na ukuta wa nje(fence) najua hii hela haiwezi kutosha lakini nataka nifanye ya muhimu ili niweze kuhamia, sasa naombeni mnishauri in the matter of priority nianze na kipi na niendelee na kipi katika highlighted items...nitashukuru kama mtalichukulia hili suala katika mtizamo chanya.
     
  2. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Du!! hamna hata mmoja wa kunisaidia ushauri?
     
  3. allan

    allan Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 42
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Vuta subira mkuu.

    Wajuvi wa mambo ya ujenzi wanakuja, itakuwa wamebanwa na kazi site.
     
  4. peri

    peri JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    hiyo nyumba rum ngapi?
    Mbona kama m9 ni inatosha sana kufanya hayo unayotaka?
     
Loading...