Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa ushauri wa usafiri

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by M-bongotz, Jun 9, 2012.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Wakuu,nimepewa jukumu la kuwatafutia usafiri kikundi cha "wawekezaji" fulani kama 45 hivi kwenda Mbeya,wanaprefer kwenda kwa basi ili wapate fursa ya kutalii kudogo pia.,kwa wale wazoefu wa route ya Dar-Mbeya naomba mniambie ni basi gani la ukweli naweza kuwakodia hawa watu,ningependelea liwe ni basi linalotumia route hiyo siku zote.
     
  2. E

    Enny JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Watafutie hekima
     
  3. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nenda Ubungo Terminal uchague mwenyewe.
     
  4. M

    MINA Member

    #4
    Jun 12, 2012
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu mm nna costa (capacity abiria 30)1 na noah new model 2 na old model 1(kila noah moja ni abiria saba) of course hazitafaa kwa trip ya mbeya lkn kwa town trip hapa dar zinafaa sana najua wakitoka huko huwa pia wanatembelea site mbali mbali tuwasiliane ukiona kuna uwezekano wa kufanya kazi pamoja no yangu ni 0767 888326
     
Loading...