Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa Ushauri: To Any Practicing Accountant.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Vato, Nov 25, 2011.

  1. Vato

    Vato JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Greetings wakuu wangu. Am interested ku computerize accounting system ya biashara yangu. Majibu ya maswali hapa chini pamoja na information/ ushauri wowote utakaotoa utanipa mwanga utakaonisaidia kufanya informed decision. Tnx in advance.

    Unatumia accounting package gani??
    Unaelezea vipi ufanisi katika utendaji kazi wake hususani mapungufu/ changamoto na strengths zake ni zipi??
    Vipi kuhusu its degree of user friendliness??
    Nilisoma kwenye review 1 kwenye mtandao kuwa Accounting package ya Quickbooks ni nzuri sana, je, ipo kwenye soko la Tanzania??

    Kama nilivyosema najaribu kukusanya maoni anuai kisha nifanye informed decision ya aina gani ya Accounting Package ninunue na kutumia. Biashara nnayofanya inaangukia kwenye category ya SME na ndio ipo kwenye formative years sasa hivi. Asanteni.
     
  2. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nunua Acounting Adge -MYOB nzuri sana na itakufaa sana.
     
  3. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,889
    Trophy Points: 280
    Mkuu usipasue kichwa,tumia tally inakutosha tally ERP 9 inatosha kabisa.
     
  4. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 10,994
    Likes Received: 1,889
    Trophy Points: 280
    tally wengi wanaijua,hizi package nyingine ukiwa na mhasibu anayeijua siku akikimbia unalo ndugu.tally inajulikana na wengi na ni nzuri tu mkuu
     
  5. Vato

    Vato JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Ok sawa, asante. Lakini mimi ndiyo nitakuwa incharge mwenyewe wa ku design accounting system na kuitumia, so risk na hofu ya kukimbiwa in this case is Nil...je, kwa kuzingatia hii fact bado unaendelea kushauri nitumie Tally??
    Ok, nitaanza na Tally then bdae naweza ku switch to another package..
     
  6. Vato

    Vato JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    ok sawa, asante. Na je bei yake inaenda vp? Maduka gan yanauza hzo software za kihasibu?? Asante kwa info.
     
  7. Vato

    Vato JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 15, 2009
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Okay, MYOB na Tally zinatofautiana ktk utendaji?
     
  8. CONSULT

    CONSULT JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Ndg yangu Vato,bahati mbaya nilikuwa sijasoma hii thread yako naomba usiwe na haraka wapo wengi kama mm bado watakushauri, mm binafsi nimetumia quickbook tangu 1996 hadi sasa, sehemu ya mafanikio yangu yametokana na hiyo QuickBook na it si very much userfriend,ni mult user na huitaji mhasibu, binti wa std 7 aliye smart anatosha sana ku-post kila aina ya transaction, it has a lot of information,reports,graphs,controlling mechanism, na vile vile inapatikana madukani,aidha hata internet na inafaa sana kwa SME's na kwataarifa yako zote hizo nilishazitumia nilianza na MYOB -SAGE - PASTEL- TALLY na zingine kama tatu hv. of course haikosi mapungufu mfano kama una mult-warehouses, lkn bado wametoa Enterprise version inasupport hilo,,, uwamuzi ni wako.. bado watumiaji ni wengi (operators)yaani vyuo vingi vinafundisha QB ...
     
  9. M

    Mopalmo JF-Expert Member

    #9
    Nov 27, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nakula tu hizo nondo endeleeni kumwaga facts,yani kama niko lecture vile
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,685
    Likes Received: 1,826
    Trophy Points: 280
    Binafsi nimetumia Tally, BaaN, SunSysten, PASTEL na Accpac.
    Ukweli PASTEL na TALLY kidogo zina unafuu hata kwa kuzi-Master.
    Zilizobaki hapo juu na nyinginezo zina mapungufu mbalimbali ya ki-ufanisi na ki-uhasibu.
     
  11. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #11
    Nov 27, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    endeleeni kujadili jamani na me napatja elimu hapa soon natarajia kuanzisha kampuni yangu binafsi endapo Mwenyezi Mungu akinijalia
     
Loading...