Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa Ushauri juu ya Forester x20

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyokamzee, May 24, 2012.

  1. N

    Nyokamzee Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani kwa mwenye kuijua vizuri subaru forester x20' anipe msaada nahitaji kuinunua Jamani.
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    maelezo uliyotoa hayajitoshelezi!!! unataka kujua nini??
     
  3. A

    Ados Senior Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Gari hii jiandae kwa spear zake, kwani aghari na pengine hupatikana Nairobi
     
  4. S

    Starn JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
  5. MANI

    MANI Platinum Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,847
    Likes Received: 861
    Trophy Points: 280
    Lakini mkuu ukiagiza Nairobi ni rahisi zaidi kuliko kununu kwa yule mangi kariakoo !
     
  6. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,031
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Haina shida yeyote ,ila spear zake ziko juu kidogo kwani hakuna za kuchakachuliwa na ukiweka kifaa unasahau.nimetumia kwa mwaka wa pili sasa nimeshasafiri nalo kwa more than 1200kms twice halijaleta tatizo lolote.
    Kama umepanga kununua nakushauri nunua spear zote zinapatikana sio mpaka uagize Nairobi.
     
  7. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Ila kwa gharama ya spea ajiandae, kama ana hela ya kuungaunga ajaribu kufikiria gari nyingine. Mie mwenyewe naijua mpaka juzi nimemkandamizia mhindi flani aliipenda sasa nimepumzika kwenye RAV4 najisikia huru.
     
  8. luck

    luck JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Oct 3, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Ni vema umeuliza mkuu.Nakuomba uzingatie utakachoshauriwa.Nasema hivyo kwa sababu nimeshaumizwa.Nilienda dukani kucheki gari nikiwa nimeongozana na mtu nayemwamini anayajua vizuri magari. Akanishauri gari ipi ya kununua na ipi haifai. Mimi kwa kuangalia mabati (body) nikanunua gari aliyonikataza.Leo najuta!
     
Loading...