Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa ukweli

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nothing4good, Feb 19, 2011.

  1. N

    Nothing4good Senior Member

    #1
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Napenda kumshukuru huyu kaka aliyeweka namba yake kwenye thread ya natafuta mpenz na wale wote wenye tabia ya kuweka no za simu kanisaidia sana huwezi amini nilikua nikitamani sana kuingia humu lakini nilikua siwezi.nawasalimu sana wana jf KHABARIII YA HAPA!! Ingawa namba yako uliiweka kwa madhumuni mengine sorry
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Karibu sana,habari ya hapa ni njema....naitwa Michelle......ujisikie huru kabisa!!!
     
  3. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nathing4good ume-misuse namba ya mtu. ni vema umeligundua hilo ukaomba msamaha. mwenzio kaweka kutafutia mchuchu wewe unamuulizia kujiunga JF..................
    Anyway, karibu sana
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,220
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Wellcome on board....
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Feb 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hivi upo eheeeee
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Feb 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Na mimi naitwa TF ni akak yake Michelle
     
  7. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #7
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    mi sijaelewa jamani.....hiyo namba imekusaidiaje?
     
  8. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #8
    Feb 19, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nipo TF, salama wewe? karibisha mgeni umfundishe na PM zinatumikaje
     
  9. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #9
    Feb 19, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Preta, mi nilivyoelewa alimpigia simu kuulizia jinsi ya kujiunga JF
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Feb 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Preta halafu wewe, yaani wewe!!!!!
     
  11. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #11
    Feb 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ngoja nimwambie ajaribu kunitumia pm ili nione kama pm zangu zinafanya kazi
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    asante dear kwa kunielewesha.....lakini mpaka akaweza kuiona hiyo namba ya simu si alikuwa keshaingia JF?....well....yote ni kheri.....karibu mjengo wa JF mgeni
     
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    hivi ni kwa nini lakini......unitupe namna hiyo?
     
  14. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #14
    Feb 19, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nadhani alikuwa msomaji tu,alikuwa hajui namna ya kuposti nk
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Feb 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Ulimbipu halafu akakupigia. Ehe dada unasemaje?
    Ooh! Samahani wewe nimeona namba yako jf unatafuta mchumba, kwahiyo mimi nimeona nikubip ili unielekeze namna ya kujiunga.....
    Khaaa! Mbona haijakaa njema.
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Feb 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yaani i am so :angry::angry::angry::angry::angry: at you
     
  17. N

    Nothing4good Senior Member

    #17
    Feb 19, 2011
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    msaada wa jinsi ya kujiunga 2 mpendwa
     
  18. D

    Derimto JF-Expert Member

    #18
    Feb 19, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yaani wewe unanikuna na majungu yako ya kizushi NAKUPENDA BURE NITAKUPIGIA SIKU MOJA NAMI NIANZE KUJIELEZA
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Feb 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu upo????
     
Loading...