Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa ukokotoaji wa kodi kwa magari

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Nyangomboli, May 18, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,659
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Wakuu, natamani ku bid gari la mwaka 2004 ambalo ni la ubalozi. Ni TOYOTA LANDCRUISER, SUBARU FORESTER. Nikibid kwa mfano M4 kwa kila moja au mojawapo wa hayo hapo juu, ushuru unaweza kuwa kiasi gani? Natanguliza shukrani zenu. yameingia nchini mwaka huo wa 2004. naogopa kuingia kichwakichwa TRA wasije nitoa kamasi. Thanks in advance wakubwa.
     
  2. m

    matambo JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  3. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,659
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Asante sana mkuu.
     
  4. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Jaribu na hii xls.sheet
     

    Attached Files:

  5. R

    Reasoning Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    asante mkuu na mimi imenisaidia sana
     
  6. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Umepata kuwa utalipa kiasi gani?
     
  7. w

    wanan Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: May 11, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jf nimewakubali kwa ushiirikiano thanks god keep it up
     
  8. Nyangomboli

    Nyangomboli JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,659
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    ni kama m2 na ushee kwa kuwa hakuna import duty na handling charges
     
  9. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #9
    May 23, 2011
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu Thanks Very Much...Nilitaka leta gari toka Japan kwa CFI ya 12USD...Inafika 21m.Toka Japan...Na show room iko kwa bei hiyo hiyo...
    So better nichukuliea dar.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...