Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa ujauzito

Discussion in 'JF Doctor' started by Chokochoko, Jan 9, 2012.

  1. Chokochoko

    Chokochoko JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Jf natumaini tumeupokea mwaka vizuri na kwa upande wangu naona nimeupokea mwaka vizuri zaidi maana nina ujauzito unaelekea miezi mitatu sasa bado sijaanza kliniki tatizo langu ni hili hapa naombeni ushauri wenu kwa yeyote anaejua huwa napata kiu kali ya maji mara kwa mara nanakunywa maji ila kiu haiishi pia nakojoa mara kwa mara pia nimepoteza hamu ya kufanya tendo la ndoa kabisa nasijisikii kukutana na mpenzi wangu kabisa nimekuwa mkavu na sisimki kabisa je hili ni tatizo la kiafya? sina hali mbaya ya kichefuchefu, kutapika wala kutema mate ovyo ikitokea ni kwa mbali halafu inapotea tofauti na wajawazito wengine japo baadhi harufu sipatani nazo.

    je huku kunywa maji kila mara ni tatizo gani?

    kutokupata kichefuchefu wala kutapika nitatizo?


    tatu nisipofanya tendo la ndoa hadi nizaea kuna tatizo wakati wa kijifungua?


    Ni hayo tuu wapendwa naombeni msaada kwa yeyote anaeelewa haya maswala.
     
  2. Acha Dhambi

    Acha Dhambi Senior Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kapime kisukari kwani baadhi ya dalili ulizosema zina uhusiano na kisukari Zingatia! Sisemi una kisukari la
     
  3. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo heading imenifanya nije kwa kasi, kumbe tayari mjamzito. Ni vema kwa masuala nyeti kama hayo ukamuona mtaalam ili uwe na amani moyoni. Huyo atakupima na kukupa ushauri.
     
  4. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamuone Mtaalamu wa Afya akusaidie, kwa sababu pale watachukua vipimo mbalimbali na utajua unasumbuliwa na nn
     
  5. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hongera mama kijacho! sina experianve kubwa lakn nnachoamini,ni hali ya mapito ya ujauzito itakwisha !
     
  6. n

    ngwana ongwa doi Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwanza nikupongeze kwa kupata mimba,wakati wa ujauzito kunamabadiliko mengi ya hormone yanayosababisha damu kuongezeka,kumbuka sehemu kubwa ya damu ni maji.Matokeo yake ni kuwa na maji mengi ya ziada(extra fluid) yanayokuwa processed kwenye figo na kwenda kwenye kibofu cha mkojo.

    Unajisikia kukojoa mara kwa mara kutokana na pressure kwenye kibofu kutokana na uterus inayobeba mtoto kuendelea kukua na kuibada bladder,hivyo hata kama bladder haijajaa unajisikia kukojoa.

    Kuhusu kunywa maji unakunywa kwa sababu unapoteza maji mengi kupitia mkojo ni lazima kurudisha yanayopotea ni kawaida.

    Kichefuchefu si lazima kila mmjamzito apate kichefuchefu inategemea na hormone zake pia jinsi zinavyobadilika.

    kukosa hamu ya kumega mkate(tendo la ndoa) yawezakuwa nimabadiliko ya hormone jitahidi kuvuta hisia na may be dear wako aanze kukuandaa mapema kabla ya kushiriki meza takatifu.

    Faidi ya tendo ni kuwa inaifanya njia(uke)kuwa laini inakuwa rahisi kutanuka wakati wa kujifungua mtoto anapotoka,usipofanya inakuwa rigid sana inatanuka kwa shida,pia nafikiri utamtesa dear wako loh!
     
  7. p

    pilu JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naomba kujua, umeolewa? Hio mimba uliikusudia au ilikua ajali kazini? Then mengine yatafuata.......!
     
  8. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kumekucha!!
     
Loading...