Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa ufafanuzi

Discussion in 'JF Doctor' started by mdati, Nov 7, 2011.

  1. m

    mdati Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau mimi nina umri wa miaka 35 baada ya kupata matatizo ktk kufaidi tendo la ndoa nimeamua kutahiriwa(kukata govi), NAOMBA UFAFANUZI WENU WANA JF ITANICHUKUA MDA GANI KWA BUNDUKI YANGU(UUME) KUPONA NA KUANZA KAZI IPASAVYO?.
     
  2. C

    Coolbaby Senior Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tel me ur joking?
     
  3. Zuia Sayayi

    Zuia Sayayi JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 28, 2011
    Messages: 817
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Aah..! Ni baada ya wiki mbili tu na kama cku 4 hv utakuwa ni moto wa kuotea mbali.
     
  4. m

    mdati Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    no i'm serious my friend nina kiu ya contribution/ideas toka kwako si unajua kutetea ndoa
     
  5. m

    mdati Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thax mdau!.
     
  6. m

    mdati Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .....!!!!!?????.
     
  7. m

    mdati Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau wenye more experience naomba mnipe maelekezo
     
  8. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ilikuaje mpaka umri huo hujatahiriwa!!. Hebu tupe maexperience basi wanawake uliokutana nao ukiwa hujatahiriwa................
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Duh! Ngoja wataalam waje.
     
  10. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Dah, Kwa Vile Ngozi Imekomaa Sana Utatahiriwa Katika Kigogo cha Buchani, Yaani Shoka Moja Govi Chini linagombaniwa na mapaka wa Muhimbili.
    Kuhusu Kupona Watu waliokomaa hupona haraka kwa vile wanakuwa ni waangarifu zaidi ktk kidonda hivyo hata ndani 3weeks, lakini ni lini utaanza kuchakachua nakushauri ufuate ushauri kutoka kwa Daktari atakaye kukata maana ndiye atayejua zaidi hali ya maendele yako kwa ujumla, zingatia sana maana ukifumua tunakurudisha ktk kigogo tunaichuna yote maana utakuwa unatusumbua.
    Tusitafutane Mkuu Mimi nakushauri 2 kwa heri!
     
  11. s

    salago Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhuuu!!!.
     
Loading...