Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa temporary employment

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ethicx, Jun 26, 2012.

  1. ethicx

    ethicx JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 314
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    MIMI NI MWANAFUNZI WA MWAKA WA TATU, NAMALIZA JULY 23 2012 DIPLOMA OF COMPUTER ENGINEERING, NINGEPENDA KUTUMIA MUDA WANGU NIKIMALIZA MASOMO NIWEZE KUPATA TEMPORARY EMPLOYMENT KATI YA MIKOA YA TANGA AU DAR ES SALAAM. NINA EXPERIENCE YA WEBSITE DEVELOPMENT(PHP, MYSQL,JAVASCRIPT, HTML,CSS), COMPUTER NETWORKS(CISCO ROUTING AND SWITCHING, MS SERVER 2003) AND COMPUTER SERVICING.
    KWA YEYOTE AMBAYE ANAWEZA KUNIJULISHA WAPI NAWEZAPATA TEMPO TUWASILIANE guosmx@gmail.com
    ANY HELP WILL BE APPRECIATED.
     
Loading...