Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa tatizo la camera

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by souvenir, Sep 14, 2012.

  1. s

    souvenir Senior Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za wken wakuu?Jamani naombeni msaada kwa anayejua fundi ,nina camera aina ya nikon coolpix nilimuazima mtu kunirudishia nikiwasha inawaka fresh nikipiga picha inazima hapo hapo,,ina charge ya kutosha.Naomba anayeweza kunisaidia kutatua tatizo au wapi naweza kupata mtaalamu kati ya Dar,Mwanza.Arusha na Moshi ndio mikoa naweza mfikia mtaalamu please please.
     
  2. rickymj

    rickymj Senior Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ngoja nkupm contact km ukiweza kwa moshi.
     
  3. s

    souvenir Senior Member

    #3
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 24, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ntashukuru sana
     
Loading...