Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa tarehe ya kufungua!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Njunwa Wamavoko, Aug 23, 2012.

  1. Njunwa Wamavoko

    Njunwa Wamavoko JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 5,413
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Kwa wale ambao wanamanya opening day kwa 1st year muhas nisaidieni ili nianze kujipanga kimshiko coz huenda nikabaniwa boom maana nilisahau kuweka sign ya mdhamini!
     
Loading...