Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa taarifa!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by amanindoyella, Oct 12, 2011.

  1. amanindoyella

    amanindoyella Senior Member

    #1
    Oct 12, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba mwenye taarifa za kampuni iliyopewa tenda ya kuzoa takataka eneo la mikocheni B. Yaani kampuni hiyo ipo eneo gani? Pia kama unarisiti au invoice unaweza kuitundika hapa. Je watu wa manispaa ya Kinondoni wanahusikaje na:
    1. Uzoaji taka?
    2. Ukusanyaji wa pesa zinazohusu taka? Pia je kuna mtu yeyote mwenye any document inayohusiana na ukusanyaji wa taka mfano nini kinachowapa mamlaka ya kisheria wazoa taka kutoza fedha mfano Ofisi, mtu binafsi na je anatakiwa kulipia kiasi gani?
    Ahsanteni!
     
Loading...