Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa taarifa za nafasi za kazi kwenye mambo ya kilimo

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ommy15, Oct 19, 2011.

  1. o

    ommy15 Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 15
    Wanajamii forums naomba msaada mwenye taarifa ya nafasi za kazi kwenye mambo ya kilimo. Sifa ni diploma ya kilimo(diploma in general agriculture),
     
  2. n

    nyamchirago Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona hizo kazi ni nyingi mno humu kuwa makini tu kilasiku zinatamgazwa auko makini kaka be care
     
  3. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ZOOM tanzania au radarecruitment.com
     
Loading...