Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa Software ya Iinternet usage kwenye network..... please help

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by 3squere, Sep 15, 2012.

  1. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    jamani kama kuna yeyote anaejua software hiyo naombeni jamani
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Sep 15, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 14,022
    Likes Received: 2,853
    Trophy Points: 280
    nafkiri dashboard inaonesha internet usage so ukiwa na modem utaona na pia ukiright click network ukaangalia details pia unaona,

    Unless sjaelewa
     
Loading...