Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa sheria ya kazi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kajjansi, Jul 17, 2012.

  1. k

    kajjansi Member

    #1
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanajamvi tunaomba msaada. Kuna jamaa yangu anahisi kudhurumiwa kwani aliingia mkataba na kampuni fulani ya utafiti akapewa mkataba wa miezi sita akawaanalipwa mshahara na posho ya kuwa nje ya kituo maana kazi ilikuwa ya utafiti. Mshahara wake pia alikuwa akikatwa Nssf na mkataba ulipoisha ajalipwa kitu chochote zaidi ya kuambiwa ASANTE KWA KAZI NZURI! je ni sawa au alipaswa kulipwa termination beneft?
    Msaada wandugu!
     
  2. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 758
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 60
    Ninachoweza kusaidia mkuu ni kukupa kopi ya sheria ya kazi, download kisha isome labda waweza pata mwanga
     
  3. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 758
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 60
    Pole sana mkuu nimejaribu kuatachi lile faili lakini limegoma, pia nimejaribu kulikopi bado linasumbua, may be next time
     
  4. k

    kajjansi Member

    #4
    Jul 17, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana ndugu kwa kujali nitaendelea kusubiri
     
  5. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    google employer-employee act in Tanzania au check wizara ya kazi au tanzania website zipo. Tumia pc siyo simu
     
  6. MFYU

    MFYU JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    EMPLOYMENT AND LABOUR RELATION ACTs sectn 4,ukisoma pamoja na sectn 61 ya Labour Inst Act zinajarbu kuchambua kwa kina mwajiriwa ni nan ksheria...uyo jamaa apo juu anaangukia kwenye A Typical contract of employment...cuz mikataba yao ya kaz inakua very flexibo thus hawapat izo terminatn benefts kama wale wengne..waloajriwa ful
     
  7. k

    kajjansi Member

    #7
    Jul 18, 2012
    Joined: Jul 13, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu kwa taarifa pc yangu haina pdf najaribu kuinstall ili nisome pia kama wadau hapo juu walivyonipa link. God bless wakuu
     
Loading...