Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa program ya video converter

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by gkalunde, Oct 14, 2011.

  1. g

    gkalunde Senior Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu naombeni msaada wa kupata program ya video converter nataka kuconvert nyimbo za video mp4 kwenda DVD au kama kuna mtu ana jua free link yoyote yenye program hizo anitupie hapa jamvini shukrani wakuu.
     
  2. C

    Consultant JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,959
    Likes Received: 816
    Trophy Points: 280
Loading...