Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa pcm

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by sop sop, May 21, 2012.

  1. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    mimi nimemaliza form six mwaka huu nikapata......phy E,chem E na math D na gs S
    sasa nilikuwa naomba ushaur nataka kuapply UDSM civil eng nitapata? na hw about mkopo naomben mnisaidie coz celew mambo ya vyuo vizuri
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Udsm pasahau 2 dogo,jaribu st joseph au udom.
     
  3. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    unajua nn nimecheck ile admision book inahtaj point 2 na mm nina 4 ...........
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    hapo c wameandka tu,ila competition ya pale coet ni kubwa sana dogo.
     
  5. sop sop

    sop sop JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 642
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    poa man thx kwa hilo!!!!!!!
     
Loading...