Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

msaada wa pc

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by dgratius, Apr 28, 2012.

  1. d

    dgratius JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nilikuwa na install windows xp service pack 3 kwa kutumia cd ikaishia kati sasa kila nikiwasha inasema insert to continue installation niweka inagomea palepale nimejaribu cd zngne bado inakataa plz anayeweza anijuze
     
  2. G-son

    G-son Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 5, 2008
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jaribu ku inactivaate antivirus. Halafu install tena. Mi niliwahi pata tabu ku-install modern tu mpaka nikaenda Customer service yao jamaa hakunisaidia, nikajiwa na wazo kuwa niliwahi ambiwa kuna baadhi ya antivirus zita interfere na installation ya programmes, nilipojaribu mara moja kitu kikajibu
     
  3. sijui nini

    sijui nini JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 2,178
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kuna maelezo ya muhimu sana bado yanahitajika ili uweze kusaidiwa....nini kilikusababisha u install windows upya? Cd unayotumia ni original? hazina scratch? zinafanana keys? na kwa nini iishia kati wakati unaformat mara ya kwanza....ulizima? ilizima yenyewe? iligoma tu kuendelea? ilileta error gani kabla ya kugoma kuendelea?

    toa maelezo ya kutosha mkuu ili usaidiwe...la sivyo unaweza pewa ARV badala ya panadol!!
     
  4. d

    dgratius JF-Expert Member

    #4
    Apr 29, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa nina upgrade from service pack 2 to service 3 actually cd sio original na ili stack yenyewe tu wala siku zima
     
Loading...