Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada wa network ya hoteli za Dar zinazonunua mboga

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kalunguine, Jan 4, 2012.

  1. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna jamaa zangu wanalima mboga huku moro wanahitaji soko maana madalali wa kariakoo wamekuwa wakiwadhuluma sana.Please msaada waushauri na hiyo network.
     
  2. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    ingependeza zaidi ukaweka description ya kutosha e.g.
    1. aina ya mboga
    2. quality ya hizo mboga
    3. supply capacity-- i.e. wanaweza ku-supply kiasi gani kwa siku au kwa wiki
     
  3. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,085
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Mkuu kupata contact ya kusauppy mboga kwenye hotel kubwa si swala la kitoto lina hitaji juhudi za hali ya juu mno.

    Na mara nying supplyer huwa si wakulima yaani kuna watu wamepewa tenda so wao ndo huwa wana nunua kutoka kwa wakulima, tena si kwa kuwafuata bali kwa kwenda sokoni kunua directly.

    Wanajua madhara ya kuingia na wakulima contact ya kusambaza, make hapo usanii ndo huwa hauishi mara mvua ilinyesha tukashindwa kwenda shambani, mara gari lilikamatwa na matrafiki, mara gari liliharibika njiani.

    Visingizio havitaisha, na hii ina kuwa inakula kwa wenye hotel
     
  4. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kanyagio na komandoo nawashukuru sana kwa mchango wenu
     
Loading...